ந டிகை பூனம் பாஜ்வா இவர் சேவல் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். பின்னர் ஜீவா நடித்த தெ னா வெ ட் டு, க ச் சே ரி ஆரம்பம் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் பூனம் பாஜ்வா. அதனை தொடர்ந்து ரோ மி யோ ஜூ லி ய ட், அரண்மனை, முத்துன கத்திரிக்கா போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார் பூனம் பாஜ்வா.

என்னதான் கொ ழு கொ ழு வென உடல்வாகு, எ டு ப் பா ன முகத்தோற்றம் இருந்தும் தமிழ் சினிமாவில் நீடித்து முன்னணி ந டிகையாக வர முடியவில்லை. இடையில் உடல் எடை கூடவே மொத்தமாக மா ர் க் கெ ட் இல்லாமல் போய்விட்டது.

இந்நிலையில் தற்போது உ ட லெ டை யை குறைத்து மீண்டும் பழையபடி வாய்ப்புகளை பெற க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை அடிக்கடி சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டிருக்கிறார் பூனம் பாஜ்வா.

அந்தவகையில் தற்போது மேலாடையை ஒரு பக்கம் க ழ ட் டி வி டு வ து போல அ ட் ஜ ஸ் ட் செய்து உ ள் ளா டை யி ல் முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் பூனம் பாஜ்வா. இதனை பார்த்த இளசுகள் வா யை பி ள ந் து விட்டனர்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares