யூ டி யூ ப் மூலம் பிரபலமானவர் ந டிகை ஆர்த்தி சுபாஷ். தற்போது இவர் பாண்டவர் இல்லம் சீரியலில் து ரு து ரு வெ ன இருக்கும் பெண்ணாக மல்லிகா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார் ஆர்த்தி சுபாஷ். இந்த சீரியல் மூலம் பட்டி தொட்டியெங்கும் பிரபலமானார் ஆர்த்தி சுபாஷ்.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் ஆர்த்தி சுபாஷ். தற்போதெல்லாம் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை பகிர்ந்து வருகிறார். இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் அடக்க ஒ டு க் க மா நடிச்ச ஆர்த்தியா இது என வா ய டை த் து போயுள்ளனர்.

அந்த வகையில் கீ ழா டை யை  கிழி த்  து விட்டு முழு தொ டை யு ம் தெரிய புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் ஆர்த்தி சுபாஷ். இதை பார்த்த இளசுகள் குடும்ப கு த் து விளக்குன்னு நினைச்சா… இவங்க எத விலக்கி காட்டுறாங்கனு பாரு…? என கமெண்டில் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares