சமையலுக்கு பரவலாகவே நாம் பூண்ட பயன்படுத்துகிறோம். இதில் ஆண்டி வைரல் பண்பு அதிகம். நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும் தன்மை பூண்டுக்கும் உண்டு. அதனால் ய்ஜான் பாலோடு, பூண்டை சேர்த்து சாப்பிட்டு வாய்வுத் தொல்லையை நீக்குபவர்களும் இருக்கிறார்கள்.

பூண்டு உடலுக்கு நல்லது என்பது தெரியும். அந்த பூண்டு உங்க டாய்லெட்டுக்கும் ரொம்ப நல்லது என்றால் நம்பமுடிகிறதா? நாம் இரவு தூங்குவதற்கு முன்பு ஒரு பல் பூண்டை எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். அதை நன்றாகத் தட்டி சிதைத்து கழிவறையில் போட்டுவிட வேண்டும். மறுநாள் காலையில் எழுந்து அந்த டாய்லெட்டை சுத்தம் செய்தால் கிருமித்தொல்லை போய்விடும்.

இதேபோல் இன்னொரு ஐடியாவும் இருக்கிறது. நல்ல கொதிநீரில் கொதிக்க, கொதிக்க பூண்டை நறுக்கிப் போட வேண்டும். அது நன்கு கொதித்ததும் அடுப்பை அணைத்து 15 நிமிடங்களுக்கு மூடி வைக்க வேண்டும். தொடர்ந்து அந்த தண்ணீரை வடிகட்டி, அதை இரவு நாம் தூங்கும் முன்பு கழிவறையில் ஊற்றவேண்டும்.

இரவு முழுவதும் இந்த தண்ணீர் கிடக்கும். மறுநாள் காலையில் இதை தேய்த்துக் கழுவினார் டாய்லெட்டில் துர்நாற்றம் இருக்காது. வாரம் இருமுற இப்படி செய்தால் உங்கள் டாய்லெட்டில் கரையும் படியாது. பாக்டீரியாக்களும் அழிந்துவிடும். முயற்சித்துப் பாருங்களேன்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares