கிழக்கே போகும் ர யி ல் திரைப்படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ராதிகா. 80, 90 களில் முன்னனி ந டிகையாக திகழ்ந்தவர் ராதிகா. ரஜினி, விஜயகாந்த், சரத்குமார் போன்ற முன்னணி நடிகர்களின் படங்களில் நடித்திருந்தார்.

ம றை ந் த நடிகர் பிரதாப் போத்தன் என்பவரை 1985 ஆம் ஆண்டு முதல் திருமணம் செய்தார். ஒரு வருடம் கூட அவருடன் ஒன்றாக வாழ்வில்லை வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் தா ர். பின்னர் 1990 ஆம் ஆண்டு ரி ச் ச ர் டு ஹா ர் டி என்பவரை இரெண்டாவதாக திருமணம் மு டி த் தா ர்.

இருவருக்கும் ரெ னா ஹா ர் டி என்ற பெண் கு ழ ந் தை யு ம் பிறந்தது. 1992 ஆம் ஆண்டு இவரையும் வி வா க ர த் து செய்து விட்டார் ராதிகா. பின்னர் 8 ஆண்டுகள் கழித்து நடிகர் சரத்குமாரை மூன்றவதாக திருமணம் முடித்து தற்போது வரை ஒன்றாக வாழ்ந்து வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் குட்டி ட் ர வு ச ர் அணிந்து தொ டை தெரிய வெளிநாட்டு வீ தி க ளி ல் சு ற் றி வரும் இவரது புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “வயசாச்சே தவிர வி வ ஸ் த் தை யே இல்ல…!” என க மெ ண் டி ல் க ழு வி ஊற்றி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares