ந டிகை நீபா இவர் சின்னத்திரையில் மா னா ட ம யி லா ட நடன நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமானார். அதுமட்டுமல்லாமல் சில திரைப்படங்களில் க வ ர் ச் சி சார்ந்த கதாபாத்திரங்களிலும், கு த் து பாடலுக்கு ஆ ட் ட ம்  போ ட் டு ம் வந்தார் நீபா.

சின்னத்திரையில் கு டு ம் ப பா ங் கா ன கதாபாத்திரங்களில் நடித்து விட்டு படங்களில் க வ ர் ச் சி நடிப்பதற்கு காரணமாக இவர்து அப்பாவின் உடல்நிலை மோ ச மா ன தா ல் ச க் தி க் கு மீ றி மருத்துவ செலவுக்கு பணம் தேவைப்பட்டதால் இதுபோல நடிப்பதால் அதிக சம்பளம் கிடைத்ததால் நடிக்க கூறினார்.

பின்னர் கா வ ல ன் படத்தில் வடிவேலுவுக்கு ஜோ டி யா க கா மெ டி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தால் இதுவரை க வ ர் ச் சி மட்டுமே காட்டி நடிக்கத்தெரியும் என இருந்த பெயரை இந்த படம் மாற்றிவிட்டது. குணசித்திரவேடங்களிலும் நடிக்க முடியும் என நிரூபித்துவிட்டேன் இந்தப்படம் மூலம் என கூரியிருந்தார்.

இந்நிலையில் தற்போது இ று க் க மா ன உடையில் முன்னழகு பின்னழகு தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் நீபா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “மூச்சு மு ட் டி… கு ப் பு ன் னு வேர்த்துடுச்சு…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com  

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares