நாளுக்கு நாள் வெ ப் சீ ரி ஸ் படங்களில் க வ ர் ச் சி கா ட்சிகள் சற்றே எல்லா மீ றி தான் கா ட் ட ப் ப டு கி ற து. அதற்கு உதாரணமாக வி க் டி ம் வெ ப் சீ ரி ஸ் படத்தை கூறலாம். இதுவரை நடித்த படங்களில் க வ ர் ச் சி சற்றும் காட்டாமல் இருந்து வந்த ப்ரியா பவானி சங்கரையே வெறும் ப் ரா வு ட ன் நடிக்க வைத்துவிட்டனர் இந்த வெ ப் சீ ரீ ஸ் படத்தில்.

சில நாட்களுக்கு முன் கூட வெறும் ப் ரா வு ட ன் பிரியா பவானி சங்கரின் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி ய து. இந்நிலையில் நடிகை அமலா பாலும் வி க் டி ம் வெ ப் சீ ரி ஸ் படத்தில் நடித்திருக்கிறராம்.

அந்த படத்தில் எல்லா கெ ட் ட ப ழ க் க மு ம் கொண்ட பெண்ணாக நடித்திருக்கிறார் அமலா பால். அந்தவகையில்  வேலைகளை மு டி த் து வி ட் டு வந்த அ ச தி யு ட ன் இருக்கும் அமலாபால் ஒரு ர வு ண் டு கு டி த் து விட்டு தன்னுடைய டீ ச ர் ட் டை க ழ ட் டா ம லே உள்ளிருக்கும் ப் ரா வை மாட்டும் தனியாக க ழ ட் டி எடுக்கும் வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது.

இதனை பார்த்த இளசுகள் வாய்ப்புக்காக இப்படியெல்லமா நடிக்கிறது என த லை யி ல் அ டி த் து கொ ண் டு பு ல ம் பு கி றா ர் க ள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HOT ACTRESS EDITZ? (@devilking_editz)

Copyright tamizhakam.com  

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares