ந டிகை ரம்யா பாண்டியன் இவர் ஜோ க் க ர் படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். இந்த படத்துக்காக வி ரு து கிடைத்தது ரம்யா பாண்டியனுக்கு, வி ரு து கிடைத்ததே த வி ர அடுத்து பட வாய்ப்புகள் இவருக்கு அமையவில்லை.

இப்படியே போனால் ச ரி ப் ப ட் டு வராது என மொ ட் டை மா டி யி ல் க வ ர் ச் சி போட்டோ ஷூ ட் டி ல் இறங்கிவிட்டார். போட்டோவில் இவரது ம டி ப் பா ன இ டு ப் பை பார்த்த இளசுகள் கூ ட் ட ம் கூ ட் ட மா க இவரது சமூக வலைதள பக்கத்துக்கு வந்தவண்ணம் இருந்தனர். இருந்தும் சினிமா வாய்ப்பு வரவில்லை.

யூ டி யூ ப் சே ன ல் பேட்டி, கல்லூரி விழாக்கள், கடை திறப்பு விழா என சுற்றி கொண்டிருந்த ரம்யா பாண்டியனை த ட் டி தூ க் கி ய து வி ஜ ய் டி வி. பி க் பா ஸ், கு க் வி த் கோ மா ளி போன்ற நிகழ்ச்சிகளில் இவரை பங்கேற்க செய்து பிரபலமாகியது.

அதனை தொடர்ந்து ஓரிரு படங்களில் வாய்ப்பு வந்து நடித்து முடித்தார். வாய்ப்பு சு ண க் க மா க வே மீண்டும் போட்டோ ஷூ ட் பக்கம் திரும்பிய ரம்யா பாண்டியன் தற்போது ஜா க் கெ ட் டி ல் வளையல் மா ட் டி பின்னழகை எ டு ப் பா க கா ட்டும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டிருந்தார்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஏ ம் மா வளையல் மா ட் டு ற இடமா இது…?” என க மெ ண் டி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Copyright newsasp.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares