துணை நடிகர் காஜா ஷரிப்பை நியாபகம் இருக்கா உங்களுக்கு ?? இவருக்கு எப்படி நிலையா ?? இதோ புகைப்படத்தை கண்க ல ங்கிய ரசிகர்கள் ..!!!

தமிழ் திரை உலகில் ஒரு காலகட்டத்தில் காமெடி நடிகர்களாக நடித்த பல நடிகர்களும் தற்போது தமிழ் சினிமா பக்கமே பார்க்க முடியவில்லை அந்த வகையில் ஒரு காலத்தில் மக்கள் மத்தியில் மிகவும் புகழ்பெற்று விளங்கி வந்த நடிகர் தான் காஜா ஷெரிப்.இவர் குழந்தைப் பருவத்திலேயே தமிழ் சினிமாவில் நடிக்க ஆரம்பித்து விட்டார் என்றுதான் கூற வேண்டும் மேலும் இவர்

அந்தக் காலத்தில் நடித்த திரைப்படங்கள் வசூல் ரீதியாகவும் விமர்சன ரீதியாகவும் மக்கள் மத்தியில் புகழ் பெற்று விளங்கி விட்டது.அந்த வகையில் பார்த்தால் இவர் இயக்குனர் பாக்யராஜ் நடிப்பில் வெளியான அந்த ஏழு நாட்கள் திரைப்படத்தில் மிகவும் அற்புதமாக நடித்துள்ளார் மேலும் பாலக்காட்டு மாதவன் என்ற கதாபாத்திரத்தில் பாக்யராஜ் குருவாக இவர்

பாக்யராஜின் சிஷ்யனாக டோலாக்கு வாசிக்கும் பையனாக இவர் நடித்து இருப்பார்.தமிழ் நடிகர்கள்,நடிகைகளை அங்கு அழைத்துச் சென்று நிகழ்ச்சிகளை ஏற்பாடு செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டு வருகிறாராம் இவ்வாறு புகழ்பெற்று விளங்கி வந்த நடிகர் தற்போது சினிமாவிற்கே வரவில்லை என்பதால் பல ரசிகர்களும் கொ ஞ் சம் வ ரு த் த த்தில் இருக்கிறார்கள்

கிராம முளைப்பாரி திருவிழா, கோவில் கொடை விழாக்கள், தீ மிதி திருவிழா, சந்தனக்கூடு திருவிழா என பல திருவிழாக்களில் சின்ன சின்ன காமெடி நடிகர்களை ஒன்றினைத்து நட்சத்திர இரவு என்ற பெயரில் நிகழ்ச்சிகள் நடத்தி வந்தார். வெளிநாடுகளுக்கும் சென்று வந்தார்.தற்போதும் சிறு நடிகர்களை வைத்து நட்சத்திர கலைவிழாக்கள் வெளிநாடுகள் சில வற்றில் நடத்தி வருகிறார்.

இவர் சினிமாக்களில் தற்போது அதிகம் நடிப்பது இல்லை என்றாலும் சொந்த பிஸினஸ்களை கவனித்து வருகிறார்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares