இதான் என்னோட கடைசி வீடியோ !! நடிகர் டான்ஸர் ரமேஷ் த ற்கொ லை .. இதோ வெளியான வீடியோவை பார்த்து க ண்க ல ங்கிய ரசிகர்கள் ..!!

டிக்டாக் போன்ற சமூக வலைத்தளங்களில் தன்னுடைய திறமைகளை காட்டி பிரபல மடைந்தவர்கள் இது போன்று தன்னுடை நடனத்திறமையால் சமூக வலைத்தளங்களில் நடனமாடி பிரபல மடைந்தவர் தான் டான்ஸர் ரமேஷ். இவரின் நடனத்தை பார்ப்பதற்கு பலக் கோடி ரசிகர்கள் இருக்கிறார்கள் என்றால் நம்பமுடிகிறதா?ஆம், இவர் மிகவும் க ஷ் ட மான குடும்பத்திலிருந்து வந்தவர் என்றும்,

சாப்பாட்டுக்கு கூட வழி இல் லா மல் இருந்ததாகவும் பேட்டி ஒன்றில் கலந்துக் கொண்ட போது குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும் இவரின் குழந்தைகள் குடும்ப வ று மை க் கார ண மாக இருந்தாகவும் அவர் கூறியுள்ளார்.இந்த நிலையிலும் அவர் விரும்பிய நடனத்திலும் இவருக்கு வாய்ப்பு இ ல் லை. ஆனால் இவருக்கு தெரிந்தது இது தான் ஆனாலும் இவருக்கு வாய்ப்புகள் கி டை வி ல் லை எனவும் இவர் பல இடங்களில் கூறியிருந்தார்.

இதனை தொடர்ந்து பிரபல தொலைக்காட்சிகளில் டான்ஸ் ஷோ க்க ளில் கலந்துக் கொண்டுள்ளார். இதன் பிறகு தான் துணிவு, ஜெயிலர் போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். இது ஒரு புறம் இருக்கையில், இவருக்கு ஒரு இரண்டு மனைவிகள் இருக்கிறார்கள்.இதனால் இவர் தினமும் குடி விட்டு இரண்டு மனைவிகளுடனும் ச ண் டை யிட்டுக் கொண்டே இருந்துள்ளார். இதன்போது நேற்றைய தினம் டான்சர் ரமேஷ் தி டீ ரெ ன

10வது மாடியில் இருந்து குதித்து த ற் கொ லை செய்து கொண்டுள்ளார்.இது குறித்து பொ லி ஸா ர் வி சா ர ணை நடத்திக் கொண்டிருக்கிறார்கள். மேலும் இவரின் தற் பொ லை சினிமமா வட்டாரத்திலுள்ளவர்கள் பலரை வியப்பில் ஆழ் த்தி யு ள்ள து.சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வ ரு வ து டன் இவரின் த ற் கொ லை க்கு மனைவிகள் தொ ல் லை தான் காரணம் எனவும் கருத்துக்களை வெளியிட்டு வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares