அட யோகிபாபுவுக்கு தங்கை இருக்காங்களா ?? அதுவும் இவ்வளவு அழகான தங்கையா ?? இதோ இதுவரை யாரும் பார்க்காத புகைப்படம் ..!!

யோகி பாபு லொள்ளு சபையில் உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்தார், மேலும் இரண்டு ஆண்டுகள் காட்சிகள் எழுத உதவினார்.அவர் அமீர்-நடித்த யோகி திரைப்படத்தில் ஒரு ஆர்வமுள்ள நடிகராக அறிமுகமானார், பின்னர் படத்தின் பெயரை தனது மேடைப் பெயருக்கு முன்னொட்டாக மாற்றினார். பையாவில் குண்டாக தோன்றினார். பின்னர் அவர் சுந்தர் சி.யின் கலகலப்பு திரைப்படத்தில் ஒரு பிம்பாக அங்கீகரிக்கப்படாத

பாத்திரத்தில் தோன்றினார்.அதே நேரத்தில் ஷாருக்கானுடன் இணைந்து சென்னை எக்ஸ்பிரஸ் என்ற இந்தித் திரைப்படத்திலும் நடித்தார்.பின்னர் அவர் மான் கராத்தே மற்றும் யாமிருக்க பயமே இல் சிவகார்த்திகேயனுக்கு நகைச்சுவை போட்டியாளராக நடித்தார். 2015 இல், அவர் ஒரு டஜன் படங்களில் தோன்றினார் மற்றும் காக்கா முட்டை மற்றும் கிருமி ஆகியவற்றில் அவரது பணிக்காக நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றார்.

20 படங்களில் நடித்தார், மேலும் ஆண்டவன் கட்டளை இல் விஜய் சேதுபதியுடன் நடித்ததற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார்.இதைத் தொடர்ந்து அவர் நடித்த கோலமாவு கோகிலா இல் நயன்தாராவுக்கு ஜோடியாக அவரது ஒருதலைப்பட்ச காதலன் சித்தரிப்பு விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்டதுஅதே சமயம் கல்யாண வயசு பாடல் மற்றும் அதில் அவர் செய்த கோமாளித்தனங்கள் வைரலானது.யாமிருக்க பயமேன்

படத்தில் பன்னி மூஞ்சி வாயன் என்னும் கதாபாத்திரத்தில் இவரது நடிப்பு பெரிதாக பேசப்பட்டது.யோகிபாபு டைலாக் கூட பேசவே தேவையில்லை திரையில் வாழ்ந்தால் மட்டும் போதும்,அண்மையில் அஜித் நடிப்பில் சக்கைப்போடு போட்ட விஸ்வாசத்திலும் யோகி பாபு நடித்திருந்தார். கடந்த 2018ம் ஆண்டில் மட்டும் அவரது நடிப்பில் 20 படங்கள் வந்தன.சமீபத்தில் கூட நடிகர் யோகிபாபுலவ் டுடே மற்றும் காபி வித் காதல் என்று பல

திரைப்படத்தில் நடித்து தமிழ் மக்கள் மத்தியில் தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பிடித்துள்ளார் நடிகர் யோகிபாபு,சமீபகாலமாக பல படங்களிலும் ஹீரோவாகவும் நடித்துவருகிறார் யோகி பாபு.இப்படி பட்ட ஒரு நிலைமையில் நடிகர் யோகிபாபுவுக்கு ஒரு சகோதரி இருப்பதாக தற்போது சமூக வலைதளத்தில் அதிகப்படியான செய்திகள் பேசப்பட்டு வருகிறது. சகோதரி பெயர் செண்பகம் ஆகும். இவரது கணவர் பெயர் நீலகண்டன்.

இதோ இணையத்தில் வை ர லாகும் புகைப்படம் ..

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares