சென்னையை சேர்ந்தவர் ந டிகை பவித்ரா ஜனனி. இவர் கல்லூரி படிக்கும் போதே நீங்களும் ஆகலாம் விஜய் ஸ் டா ர் ஸ் எனும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றார் அதன் மூலம் ஆ பீ ஸ் சீரியலில் வாய்ப்பு  கிடைத்து சீரியலில் நுழைந்தார் ஜனனி.

பகல் நிலவு, லட்சுமி வந்தாச்சு, மெல்ல தி ற ந் த து கதவு, கல்யாணம் முதல் காதல் வரை போன்ற சீரியல்களில் நடித்துள்ள பவித்ரா ஜனனி தற்போது ஈரமான ரோஜாவே சீரியலில் மலர் எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார்.

கா ர் ட் லி யா சொ கு சு க் கப்பல் சுற்றுலா சென்னையில் சில வாரங்களுக்கு முன் தொடங்கி நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. பல்வேறு திரைத்துறை சார்ந்தவர்களும் இந்த கப்பலில் சுற்றுலா சென்று வந்துள்ளனர், அந்தவகையில் ந டிகை ஜனனியும் சென்று வந்துள்ளார்.

அப்போது துறைமுகத்தில் கு ட் டி யா ன டி ரௌ ச ர் அணிந்து தன்னுடைய பளிங்கு தொ டை எ டு ப் பா க தெ ரி ய புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “இந்த போ ட் டோ தான் ம ண் டை க் கு ள் ள ஓடிட்டே இருக்கு..” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright newsasp.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares