1994 ஆம் ஆண்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்திய நாணயத்தில் ஒருபுறம் இந்தியக் கொடி உள்ள நாணயம் இருந்தால் நீங்கள் 5 லட்சம் வரை உடனே பெறலாம் எப்படி என்று பார்க்கலாம்.நீங்கள் பழைய நாணயங்களை சேமித்து வைக்கும் பழக்கம் உள்ளவர் என்றால் அதிர்ஷ்டம் உங்கள் வீட்டுக் கதவையும் தட்டலாம்.பழங்கால பொருள்களுக்கு மிக அதிக மதிப்பு உண்டு சர்வதேச சந்தையில் அதிகம் தேடும் பொருளாக உள்ளது. அதை வாங்க பலத்த போட்டியும் உள்ளது. அதை நீங்கள் அதிக விலைக்கு விற்கலாம்.நம்மில் பலருக்கு பழைய நாணயத்தாள்கள் மற்றும் நாணயங்களை சேகரிக்கும் பழக்கம் உண்டு.

உலகில் உள்ள அனைத்து இடங்களிலும் பழைய நாணயங்களுக்கு என்று ஒரு தனி மரியாதை உண்டு பலர் நாணயங்களை சேர்த்துவைக்கும் ஆர்வம் உடையவர்களாக இருப்பார்கள்.இன்று புழக்கத்தில் இல்லாத அரிதான நாணயங்களின் சேகரிப்பு உங்களிடம் இருந்தால், லட்சம் ரூபாய் சம்பாதிக்க உங்களுக்கு உண்மையான வாய்ப்பு உள்ளது.

இப்போது ரூ. 5 லட்சம் வரை பெறக்கூடிய இரண்டு ரூபாய் நாணயம், வகைப்படுத்தப்பட்ட விளம்பர தளமான Quikr இணையதளத்தில் விற்பனை செய்யப்படுகிறது.பெங்களூரை தளமாகக் கொண்ட இணையதளத்தில் வாங்குபவர்கள் பழைய நாணயத்திற்கு ஈடாக மிகப்பெரிய தொகையை கொடுத்து வாங்க தயாராக உள்ளனர்.

1994 ஆம் ஆண்டு தயாரிக்கப்பட்ட நாணயத்தில் ஒருபுறம் இந்தியக் கொடி உள்ள நாணயம் இருந்தால் Quikr இணையதளத்தில் அதன் மதிப்பு ரூ .5 லட்சம் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.அதேசமயம், சுதந்திரத்திற்கு முன்னர் 1 ரூபாய் நாணயத்தின் மதிப்பு மற்றும் விக்டோரியா மகாராணியின் படம் அதில் பதிக்கப்பட்டிருந்தால், அதன் மதிப்பு ரூ .2 லட்சம் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் 1918 ஆம் ஆண்டில் அச்சிடப்பட்ட மற்றொரு நாணயம் உள்ளது, பிரிட்டிஷ் கிங் ஜார்ஜ் படத்துடன் கூடிய 1 ரூபாய் நாணயம் ரூ .9 லட்சத்திற்கு விற்கப்படும் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.இந்த அரிய நாணயங்கள் நிச்சயமாக உங்களுக்கு ஒரு நல்ல தொகையைப் பெற்று தரும் என்றாலும், நாணயத்தை வர்த்தகம் செய்ய அவர்கள் எந்த மதிப்பை ஒப்புக்கொள்கிறார்கள் என்பதையும் வாங்குபவர் மற்றும் விற்பவர் சார்ந்துள்ளது.

உங்களிடம் இதுபோன்ற அரிய நாணயங்கள் இருந்தால், அவற்றிலிருந்து ஒரு நல்ல விலையைப் பெற விரும்பினால், நீங்கள் முதலில் உங்களை வலைத்தளங்களில் பதிவு செய்ய வேண்டும்.இது வாங்குபவர்களுக்கும் விற்பவர்களுக்கும் நேரடியாக வர்த்தகம் செய்ய உதவுகிறது.அதன் பிறகு, உங்கள் நாணயத்தின் படத்தைக் கிளிக் செய்து, அதை இணையதளத்தில் விற்பனைக்கு வைக்க வேண்டும்.

ஆர்வமுள்ள வாங்குபவர்கள் உங்களைத் தொடர்புகொள்வார்கள், அவர்களுடன் விலையை பேச்சுவார்த்தை நடத்தலாம்.
இணையதளம்:
https://www.quikr.com/home-lifestyle/2-old-coin-1994+haveri+W0QQAdIdZ298707363

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares