தமன்னா

தமன்னா பாட்டியா தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி பாலிவுட் படங்களில் பணிபுரியும் மிகவும் பிரபலமான இந்திய நடிகை. இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் விராட் கோலி, பல காரணங்களால் தமன்னாவின் உறவை முறித்துக் கொண்டதால் அவரது முன்னாள் காதலர் ஆவார். தமன்னாவுக்கு 2022 ஆம் ஆண்டு 33 வயதாகிறது, தமன்னா தனது பிறந்தநாளை டிசம்பர் 21 அன்று தனது குடும்பத்துடன் கொண்டாடினார். அவர் தனது வெள்ளை தோலினால் “மில்க் பியூட்டி” என்றும் பிரபலமானார், அவரது குடும்பம் சிந்தி ஆடுகளத்தின் பஞ்சாபி குடும்பத்தில் உள்ளது. தமன்னாவுக்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது உறுதியானது, ஆனால் சில நாட்களுக்குப் பிறகு அவர் குணமடைந்தார்.

அவர் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் அழகான நடிகை. அவரை பார்வையாளர்கள் அதிகம் பின்பற்றுகிறார்கள். மகாராஷ்டிர மாநிலம் மும்பையில் டிசம்பர் 21, 1989 இல் பிறந்தார். தமன்னா தனது படிப்பை மும்பையில் உள்ள மனேக்ஜி கூப்பர் எஜுகேஷன் டிரஸ்ட் பள்ளியில் முடித்துள்ளார். பாட்டியா மிக இளம் வயதிலேயே நடனம் மற்றும் நடிப்பில் ஆர்வம் காட்டத் தொடங்கினார். தமன்னாவை அவரது நண்பர்கள் ‘டம்மி’ மற்றும் ‘மில்க் பியூட்டி’ என்று செல்லப்பெயர்களில் அழைத்தனர். தமன்னா 2013 ஆம் ஆண்டு ஹிம்மத்வாலா மூலம் பாலிவுட் திரையுலகில் அறிமுகமானார்.

கோல்கான் மொபைல்ஸ், ஃபாண்டா, சந்திரிகா ஆயுர்வேதிக் சோப், சக்தி மசாலா, பவர் சோப் மற்றும் சன் டைரக்ட் போன்ற பிரபல பிராண்டுகளுக்காக நன்கு அறியப்பட்ட பிரபல வழக்கறிஞர் ஆவார். தமன்னா மற்ற நடிகைகளை போலவே மாடலிங்கில் கலக்கிக்கொண்டு இருக்கிறார். அவர் தற்போது பதிவேற்றிய போட்டோவை ரசிகர்கள் கலாய்த்து வருகிறார்கள். அந்த போட்டோக்கள் உங்கள் பார்வைக்கு.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares