கருணா பூஷன்

கருணா பூஷன் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் தெலுங்கு திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையிலும் பணிபுரிகிறார், அவர் 15 ஜூன் 1988 அன்று இந்தியாவின் தெலுங்கானா, ஹைதராபாத்தில் பிறந்தார். அவரது முதல் படத்தின் பெயர் ஆஹா, இது தெலுங்கு மொழித் திரைப்படம், சுரேஷ் கிருஷ்ணா இயக்கியுள்ளார். அவர் தெலுங்கு திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையிலும் மிகவும் பிரபலமானவர், யுவா, சூர்யா புத்ருடு, அபிஷேகம், பாரதிகடனா மற்றும் பல பிரபலமான தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் பணியாற்றுகிறார். அவர் கட்டமராயுடு, ஓம் நமோ வெங்கடேசாய, மாஸ், நின்னே இஷ்டப்பட்டானு போன்ற பல பிரபலமான படங்களில் பணியாற்றுகிறார்.

கருணா பல படங்களில் நடித்துள்ளார் மற்றும் மெகா ஸ்டார் சிரஞ்சீவி, அக்கினேனி நாகார்ஜுனா, நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா, ஜெகபதி பாபு, மகேஷ் பாபு, பவன் கல்யாண், ஹீரோ அல்லு அர்ஜுன், ஹீரோ சித்தார்த் மற்றும் பல தென்னிந்தியாவின் முன்னணி நடிகர்களுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டார். அவர் காதல் தொடர், பசுப்பு குங்கும, மொகலிரெகுலு, ஸ்ரவண சமீரலு, நுவ்வ நெனா, அபிஷேகம், நதிச்சரமி போன்ற பல்வேறு தொலைக்காட்சி தொடர்களில் பணியாற்றி வருகிறார்.

கருணா தற்போது பாரதிகடனா சீரியலில் துணை வேடத்திலும், நாதிச்சரமி யமுனாவில் எதிர்மறை கதாபாத்திரத்திலும் நடித்து வருகிறார். இன்ஸ்டாகிராமில் லட்சக்கணக்கான ரசிகர்களை கொண்டுள்ள கருணா எப்போதும் ரசிகர்களை சந்தோஷப்படுத்த தன்னுடைய போட்டோக்களை பகிர்ந்துகொள்வார். இளம் நடிகை என்றாலும், கவர்ச்சியில் எந்த ஒரு குறையும் இல்லாமல் காட்டுவர் கருணா பூஷன். அவரது சில கவர்ச்சி போட்டோக்கள் உங்கள் பார்வைக்கு.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares