ந டிகை ஹ னி ரோ ஸ் இவர் மலையாள திரையுலகை சேர்ந்தவர் தமிழில் ஜீவா நடித்த சி ங் க ம் பு லி திரைப்படத்தில் ஒரு சில காட்சிகளில் நடித்திருந்தார். அதன் பின் 7 வருடங்கள் க ழி த் து பட்டாம்பூச்சி திரைப்படத்தில் ப த் தி ரி கை யா ள ரா க நடித்திருந்தார் ஹ னி ரோ ஸ்.

ஆரம்ப காலத்தில் மலையாள திரையுலகில் அ ட க் க ஒ டு க் க மா ன கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வந்த ஹ னி ரோ ஸ் தற்போது க வ ர் ச் சி கு தி ரை யா க வலம் வருகிறார். ப டு க் கை ய றை காட்சியாக இருந்தாலும் ச  ளை க் கா மல்  நடித்து வருகிறார்.

எப்போதுமே தனது எடுப்பான பி ன் ன ழ கை வா க் கா க கா ட்டிவரும் ஹ னி ரோ ஸ், தற்போது புடவையில் எடுப்பான பி ன் ன ழ கை காட்டி பல புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் அந்த இடத்துக்கு  தனியா e x e r c i s e பண்ணுவீங்களோ…?  என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares