காதல் என்பது யாருக்கு எப்போது யார் மீது எப்போது எப்படி வரும் என்று யாருக்குமே தெரியாது அப்படி ஒரு இனம்புரியாத காதல் ஒரு அலுவலகத்தில் தன்னுடன் பணிபுரிந்த பெண்ணை மனத்திற்குள்ளாகவே ஒருதலையாக காதலித்து வந்தவனுக்கு அந்த பெண் தனது சொந்த அக்கா மக்கள் என்பது தெரிந்த உடனே அவன் செய்த செயலை பார்த்து அந்த அக்கா மட்டுமில்லை இந்த தகவலை கேட்டு இப்படியும் ஒரு மனிதன் சிந்திக்க முடியுமா என்று நினைக்கும் அளவிற்கு அவன் எடுத்த முடிவை நீங்களே பாருங்கள்.

மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள் ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares