நா னு ம் ரௌ டி தா ன் படத்தின் மூலம் ஏற்பட்ட பழக்கம் காதலாக மாறி விக்னேஷ் சிவனும், நயன்தாராவும் சுமார் 6 வருடங்களாக காதல் பறவைகளாக சு ற் றி வந்தனர். அந்த காதல் கடந்த ஜூன் மாதம் 9 ஆம் தேதி பி ர மா  ண் ட திருமணத்தில் மு டி ந் த து.

திருமணத்துக்கு பின் நயன்தாரா அ ம் மா வை கொ ச் சி யி ல் சென்று சந்தித்த த ம் ப தி யி ன ர். பின்னர் ஹ னி  மூ னு க் கா க தாய்லாந்து சென்று ஒரு வார காலம் நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களை ப கி ர் ந் து வந்தனர். ஹ னி மூ ன் முடிந்த பின் நாடு திரும்பிய நயன் ஜ வா ன் படத்தில் நடிக்க செல்ல, வி க் கி யோ செ ஸ் ஒ லி ம் பி யா ட் நிகழ்ச்சிகளை இயக்க சென்றுவிட்டார்.

செ ஸ் ஒ லி ம் பி யா ட் முடிந்த நிலையில், சென்னை வந்த நயனுக்கு விக்கி ஆசையாய் சமைத்து போ ட் ட உணவு நயனுக்கு ஒ த் து க் கா ம ல் வா ந் தி ம ய க் க ம் ஏற்பட்டு ம ரு த் து வ ம னை சென்று திரும்பிய கையோடு நயனை ஸ் பெ யி னு க் கு சுற்றுலா கூ ட் டி சென்றுவிட்டார் விக்கி.

இந்நிலையில் திருமணத்துக்கு அ ன் னை ய ர் தினத்தை முன்னிட்டு விக்கி வெளியிட ஒரு புகைப்படத்தில் நயன்தாரா ஒரு கு ழ ந் தை யு ட ன் நிற்க, வருங்கால என் கு ழ ந் தை யி ன் அம்மா என கே ப் ச ன் கொடுத்திருந்தார். இந்நிலையில் அந்த புகைப்படத்துக்கு “அப்பவே அ வ் ளோ வே க மா இருந்தீங்க… இப்போ எ ன் னா ச் சு விக்கி” என க மெ ண் டி ல் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vignesh Shivan (@wikkiofficial)

Copyright viduppu.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares