ந டிகை மீனா ஆரம்பத்தில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி பின்னர் 90 களில் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்தவர். ரஜினி, கமல், அஜித், சரத்குமார், விஜயகாந்த்  உள்ளிட்ட அந்த கால நடிகர்கள் அனைவருடனும் நடித்துள்ளார் ந டிகை மீனா.

சமீபத்தில் நீண்ட நாள் நோ ய் வா ய் ப் ப ட் டு இருந்த இவரது கணவர் ம ர ண ம டை ந் த து சினிமா ரசிகர்களையும், சினிமா துறையை சார்ந்தவரையும் அ தி ர்  ச் சி க் கு ள் ளா க்  கி ய து. சக ந  டிகைகள் தற்போது இவரை அடிக்கடி சந்தித்து ஆ று த ல் கூறி தே ற் றி வருகிறார்கள்.

தற்போது குணசித்திர வே ட ங் க ளி ல் நடித்து கொண்டிருக்கும், மீனா ஆரம்ப காலங்களில் கு டு ம் ப பாங்கான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து கொண்டிருந்தார். பின்னர் க வ ர் ச் சி கா ட்டியும், கு த் து பாடலுக்கு ந ட ன மா ட வு ம்  ஆரம்பித்தார்.

அது மட்டுமல்லாது வி ழா க் க ளி ல் க வ ர் ச் சி நடனமும் போட்டுள்ளார் ந டிகை மீனா. அந்த வகையில் இ று  க் க மா ன ஆடையில் மு ன் ன ழ கு, பி ன் ன ழ கு அ ப் ப ட் ட மா க தெரிய ஆ ட் ட ம் போ ட் ட இவரது புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

Copyright tamizhakam.com 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares