2023க்கான கணிப்புகளின்படி புத்தாண்டு உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய மற்றும் நல்ல தொடக்கத்தைக் கொண்டுவரட்டும். ஒரு நபரின் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய திசை ராசி அடையாளத்தால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது. ஒவ்வொரு விண்மீன் கூட்டமும் புதிய ஆண்டில் புதிய ஒன்றைக் குறிக்கிறது. அவர்களின் பிறந்த தேதி, பிறந்த தேதி மற்றும் ராசியின் அடிப்படையில் அவர்களின் எதிர்காலம் கணிக்கப்படுகிறது. ஜாதகம் 2023 ஒவ்வொரு ராசி அடையாளத்தின் வாழ்க்கையிலும் புதிதாக ஒன்றைக் கொண்டுவருகிறது.

கணிப்புகளின்படி, 2023 அனைத்து பெண் அறிகுறிகளிலும் சில மாற்றங்களைக் கொண்டுவரும், இது உங்கள் வாழ்க்கையில் புதிய திசையையும் புதிய நுண்ணறிவையும் தரும். உங்கள் ராசியின் அடிப்படையில் 2023க்கான ஜோதிட கணிப்புகள் உங்கள் வாழ்க்கையின் அனைத்து அம்சங்களிலும் சில தனித்துவமான மாற்றங்களைக் கொண்டு வரும். இந்த கேள்விகளுக்கான பதில்களை இந்த இடுகையில் காணலாம்.
மேஷம்

மேஷ ராசி பெண்ணின் கூற்றுப்படி, இந்த ஆண்டு வேலை நன்றாக நடக்கும், ஆனால் அவர்களின் பிடிவாதத்தால் அவருக்கு தீங்கு விளைவிக்கும். மேஷ ராசியினருக்கு திருமணம் சாதாரணமானது, ஆனால் ஆறு மாதங்களுக்குப் பிறகு அவர்கள் தங்கள் திருமணத்தில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கலாம். இந்த ஆண்டு உங்கள் தொழிலுக்கு நல்ல ஆண்டாக இருக்கும். நிதி விஷயங்களில் தவறான புரிதல்கள் ஏற்படலாம் என்பதால் எச்சரிக்கையுடன் செயல்படவும். உங்கள் இயல்பை நீங்கள் கட்டுப்படுத்த வேண்டும். இந்த ஆண்டு உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்.
ரிஷபம்

ரிஷபம் ராசி பெண்களுக்கு 2023 மிகவும் நல்ல ஆண்டாக இருக்காது. உங்கள் திருமண வாழ்க்கையில் பிரச்சனைகள் வரக்கூடும் என்பதால் உங்கள் குரலைக் குறைக்கவும். ரிஷப ராசியினரின் நிதி நிலைமை சாதாரணமாக இருக்கும், ஆனால் வருமான ஆதாரம் அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் உறவில் எதிர்மறை எண்ணங்களிலிருந்து விலகி இருங்கள். உடல்நலப் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம், உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் அதிக கவனம் செலுத்துங்கள்.
மிதுனம்

அறிவுசார் ஆர்வமுள்ள பாடங்களில் சிறந்து விளங்க முடியும். திருமணம் அன்பை வளர்க்கிறது, ஆனால் சில நேரங்களில் மோதல்கள் எழுகின்றன. உங்கள் நிதி நிலைமை இந்த ஆண்டு நன்றாக உள்ளது, 2023ல், வியாபாரத்தில் கடுமையாக உழைக்க வேண்டும். இந்த ஆண்டு உங்கள் தொழிலுக்கு நல்ல ஆண்டாக இருக்கும். மிதுனம் பெண் தன் காதலை வெளிப்படுத்த இதுவே சரியான நேரம். உறவுகள் நிதி நன்மைகளைத் தரும். ஆண்டின் தொடக்கத்தில் உங்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.
கடக ராசி

கடக ராசி பெண்களுக்கு இந்த வருடம் நல்ல ஆண்டாக இருக்கும். இது கடக ராசிக்காரர்களின் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். அந்த நேரத்தில், நீங்கள் உங்கள் தொழில், நிதி மற்றும் கல்வியில் நல்ல முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். 2023 கடக ராசி கணிப்புகளின்படி, இந்த ஆண்டு உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் தடைகள் இருக்கலாம். காதல் திருமண வாய்ப்புகளும் குறைவதாகவே தெரிகிறது. இந்த ஆண்டு உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்.
சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த வருடம் மிகவும் சிறப்பான ஆண்டாக இருக்கும். பொருளாதாரம், தொழில், கல்வியில் நல்ல பலன் கிடைக்கும். கல்வியில் நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் உடல் நலத்தில் அக்கறை காட்ட வேண்டும். இது தவிர, இது குடும்பம், திருமணம் மற்றும் காதல் வாழ்க்கையிலும் நல்ல முடிவுகளைத் தருகிறது. ஏப்ரல் கடைசி வாரம் முதல் ஜூலை நடுப்பகுதி வரை குடும்பத்தில் சுப நிகழ்ச்சிகள் நடக்கும்.
கன்னி

2023 ஆம் ஆண்டிற்கான கன்னிப் பெண்ணின் கணிப்புகளின்படி, அவர் இந்த ஆண்டு கல்வியில் பொதுவான தகுதியைப் பெறுவார். இந்த ஆண்டு திருமண வாழ்க்கை உங்களுக்கு கொஞ்சம் மன அழுத்தமாக இருக்கும். கன்னி ராசிப் பெண்கள் பண விஷயங்களில் பல பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். முன்னேற்றத்திற்கான புதிய வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் பல முக்கியமான மாற்றங்கள் ஏற்படலாம். நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் உங்களுக்கு பெரிய சண்டை இருக்கலாம். இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு மோசமான உடல்நலம் தொடர்பான முடிவுகள் இருக்கலாம்.
துலாம்

துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு வழக்கத்தை விட இந்த வருடம் சிறப்பான ஆண்டாக இருக்கும். ஆண்டின் தொடக்கத்தில், கிரகங்களின் நிலைகள் சாதகமாக இருக்கும். குறிப்பாக உடல்நலம் தொடர்பான விஷயங்களில் கடினமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். வருடத்தின் ஆரம்பம் உங்கள் வாழ்க்கைக்கு நன்றாக இருக்கும். வருடம் முழுவதும் செல்வம் குவிக்க போராட வேண்டியிருக்கும். துலாம் ராசியில் பிறந்தவர்கள் வியாபாரத்தில் குறிப்பாக வியாபாரத்தில் வெற்றி பெறுவார்கள். கல்வியில் நல்ல பலன்களைப் பெறுவீர்கள். இந்த ஆண்டு உங்கள் திருமணத்தில் வழக்கமான பலன்களைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது.
விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிப் பெண்ணுக்கு வரவிருக்கும் புத்தாண்டு பல வழிகளில் முக்கியமானதாக இருக்கும். 2023 உங்களுக்கு பல நன்மைகளைத் தரும் என்பதற்கான அறிகுறிகள் உள்ளன. இந்த காலகட்டத்தில், குடும்ப பெரியவர்களின் ஒத்துழைப்பு பட்டியலிடப்படுகிறது. கல்வித் துறையில் தொடக்கத்தில் நல்ல பலன்களைப் பெற்றாலும் இடைக்காலத்திற்குப் பிறகு கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் கவனம் கல்வியில் உள்ளது. இந்த ஆண்டு காதலர்களின் காதல் வாழ்க்கை காதல் மற்றும் காதல் நிறைந்ததாக இருக்கும்.

திருமண வாழ்க்கையில் வழக்கத்தை விட இந்த ஆண்டு சிறப்பான பலன்கள் உண்டாகும்.
தனுசு

தனுசு ராசிப் பெண்ணுக்கு வரவிருக்கும் புத்தாண்டு முன்னேற்றம் மற்றும் பல பெரிய மாற்றங்களைக் கொண்டுவரும் என்பதை கிரகங்களின் நிலைகள் மற்றும் ராசி அடையாளங்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றன. தனுசு பொதுவாக அலைந்து திரிபவர். வாழ்க்கையின் அனைத்து புதிய சவால்களையும் அவர்களால் எளிதில் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. இந்த ஆண்டு தனிப்பட்ட உடல்நலப் பிரச்சினைகள் எதுவும் இல்லை. இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் உங்கள் முதல் வீட்டில் செவ்வாய் கிரகம் இருப்பதால், நீங்கள் வேலைத் துறையில் முன்னேறலாம். வேலையில் வெற்றி பெற கடின உழைப்பு தேவை. செவ்வாயின் நல்லெண்ணம் உங்கள் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியையும் செழிப்பையும் தருகிறது.
மகரம்

ஒரு மகர ராசி பெண் இந்த புத்தாண்டில் பல முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும், இது உங்களுக்கு எளிதாக இருக்காது. இந்த முடிவுகள் உங்கள் வாழ்க்கையில் பல மாற்றங்களை கொண்டு வரும். உங்கள் கர்ம சனி இந்த ஆண்டு உங்களை வேலையில் கடினமாக உழைக்க வைக்கும். சில மாதங்களைத் தவிர, இந்த ஆண்டு பெரும்பாலும் பணிகள் முன்னேற்றம் கண்டுள்ளது. வேலை தேடுபவர்கள் தங்கள் இலக்குகளில் கவனம் செலுத்துவார்கள். நீங்கள் மன உளைச்சலை சந்திக்க நேரிடும். இந்த வருடம் கல்வியில் உங்கள் வாழ்க்கையில் பல மாற்றங்களை கொண்டு வரும். சரியான முடிவைப் பெற ஆரம்பத்திலிருந்தே கடினமாக உழைக்க உங்களை ஊக்குவிக்கவும்.
கும்பம்

இந்த வருடம் உங்கள் வாழ்க்கையின் சிறந்த ஆண்டாக இருக்கும். இந்த ஆண்டு உங்கள் தொழிலில் வெற்றி காண்பீர்கள். உங்கள் கடின உழைப்பு உங்கள் வாழ்க்கையில் பல மாற்றங்களை கொண்டு வரும். உங்களது முடிவெடுக்கும் திறன் சிறப்பாக உள்ளது. சமூகத்தில் சில முக்கியமான சூழ்நிலைகளை நாம் சந்திக்க வேண்டியுள்ளது. வரவிருக்கும் புத்தாண்டு 2023 பெரிய மற்றும் சிறிய வாழ்க்கை தொடர்பான பல பிரச்சனைகளை தீர்க்கிறது. உங்கள் குடும்ப வாழ்க்கையில் பெரிய மாற்றங்கள் எதுவும் இல்லை. நிதி சிக்கல்களிலிருந்து விடுபடுங்கள். திருமணமானவர்களுக்கு இந்த ஆண்டு கலவையான பலன்கள் இருக்கும்.
மீனம்

2023-ம் ஆண்டு மீன ராசி பெண்களுக்கு முன்பை விட சிறந்த ஆண்டாக இருக்கும். உங்கள் தொழில் இந்த ஆண்டு சிறப்பாக இருக்கும். வேலையில் கடினமாக உழைத்தால் உங்கள் இமேஜை மேம்படுத்தலாம். பொருளாதார ரீதியாகவும் லாபம் அடைவீர்கள். உங்கள் ராசியில் வியாழனின் தாக்கம் கொஞ்சம் குழப்பமாக இருக்கும். ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் மேலும் வசதிகள் சேர்க்கப்படும். உங்கள் 2023 மீன ராசியின் படி, இந்த ஆண்டு உங்கள் வேலை மற்றும் வியாபாரத்தில் புதிய உயரங்களை அடைவீர்கள். புதிய வேலை தேடுபவர்களுக்கும் அவர்களின் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் கடின உழைப்புக்கு வெகுமதி கிடைக்கும்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares