த மி ழ் சினிமாவில் கா ஞ் சி வ ர ம் திரைப்படம் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ஷாலு சம்மு. இந்த திரைப்படத்துக்கு பின் பல படங்களில் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கு பிரபலத்தை கொடுத்தது சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான வ ரு த் த ப் ப டா த வா லி ப ர் ச ங் க ம் திரைப்படம் தான்.

இந்த திரைப்படத்தில் நடிகர் சூரிக்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தார் ஷாலு சம்மு . அதன் பின் ஒரு சில படங்களில் நடித்திருந்தாலும் பெரிதாகி ஜொ லி க் க முடியவில்லை. எனவே க வ ர் ச் சி வ ழி யை கை யி லெ டு  த் த ஷாலு சம்மு தனது சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார்.

மேலும் திரைப்படங்களிலும் க வ ர் ச் சி கதாபத்திரங்களையே தேர்ந்தேடுத்து நடித்து வருகிறார். கடைசியாக இரண்டாம் கு த் து திரைப்படத்தில் க வ ர் ச் சி சார்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். அதன் பின் பெரிதாக எந்த படங்களிலும் நடிக்கவில்லை.

மா ட லி ங் துறையில் நுழைந்த இவர் தற்போது ஸ் டா ர் ஹோ ட் ட ல் ஒன்றில் சிகப்பு நிற உடையில் தொ டை தெரிய சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “மி ர ள வைக்கும் மு ர ட் டு க ட்டை…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி  த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares