சினிமாவில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி தற்போது சீரியலில் க ல க் கி வருபவர் ந டிகை ரவீனா தாஹா. விஜயின் ஜி ல் லா படத்தில் தான் இவரது கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானது. அதனை தொடர்ந்து பல படங்களில் கு ழ  ந் தை நட்சத்திரமாக நடித்திருந்தார் ரவீனா.

இவருக்கு பிரபலத்தை கொடுத்தது ரா ட் ச ச ன் படம்தான் இந்த படத்தில் ஒரு கா ட் சி யி ல் மட்டுமே தோன்றி ந டி ப் பி ல் பி ர ப  ல மா னா ர். அப்போது கு ழ ந் தை யா க இருந்த ரவீனா தற்போது வளர்ந்து பெரிய பெ ண் ணா கி விட்டார்.

சினிமா ஹீ ரோ யி ன் ஆ டி ச னு க் கு செல்லும் போதெல்லாம் இதென்ன சை னா கா ர பொ ண் ணு மாறி இருக்கு என கூறி வாய்ப்பு ம று த் து வி டு வா ர் க  ளா ம். இதனை ஒரு பே ட்  டி யொ ன் றி ல் வே த னை யு ட ன் தெரிவித்திருந்தார் ரவீனா.

இந்நிலையில் தற்போது மு ட் டி  க் கு மேலே ஏரியா குட்டையான கருப்பு நிற க வு னி ல் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் ரவீனா. இதனை  பார்த்த இளசுகள் “இப்படியெல்லாம் p o s e கொ டு த் தா… பாக்குறவங்களாம் c l o s e ஆ கி ரு வா ங் க…! என கு சு ம்  பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares