மக்கள் தொகையை குறைக்கு நம் நாட்டில் ஆங்காங்கே பள்ளி பேருந்து நிலையம் சாலையோர சுவர்கள் என்று நான் இருவர் நமக்கு இருவர் என்று எழுதிய சுவரொட்டிகள் வரைபடங்கள் எழுதியிருந்தது தற்போது நாம் இருவர் நமக்கு ஒருவர் என்று எழுதி வைத்து வருகிறார்கள் அனால் சீனாவில் நீங்கள் குழந்தை பெற்றுக்கொள்ள விரும்பினால் அதற்க்கு அரசுடன் முதலில் ஒப்புதல் சாற்று வாங்க வேண்டும் இதுமட்டுமின்றி அங்கு பல சட்டங்கள் வினோதமாக இருக்கும் அப்படி சி=ஸீனாவில் நமக்கு இதுவரை தெரியாத சில சட்டங்களை பற்றிய முழுத்தகவலையும் இந்த வீடியோவில் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளலாம் வாங்க.
 
மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள் ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares