ஒருவரின் தோற்றத்தையும் செயலையும் வைத்து எப்போதும் எடை போட்டுவிடாதீர்கள் அவர்கள் செய்யும் ஒவ்வொரு செயலுக்கும் ஒரு அர்த்தம் இருக்கும் ஒரு 80வயதான மூதாட்டி ஒருவர் வங்கிக்கு 500 ரூபாய் பணம் எனக்கு 500 ரூபாய் கொடுங்கள் என்று கடவு சீட்டை கொடுத்து கேட்க்கும் போது அங்கு பணியில் இருந்த கேஷியர் பெண் நடந்து கொண்ட விதம் அதற்க்கு பதிலடி கொடுத்த அந்த பாட்டி அந்த வங்கியில் இருந்த அனைவருமே இந்த பாட்டியின் செயலை கண்டு ஆடிப்போய் விட்டார்கள் இந்த வயதிலும் இந்த பாட்டியின் செயலை பார்த்து இந்த சம்பவம் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.

மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள் ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares