பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி மூலமாக காதல் ஜோ டி க ளா க சு ற் றி வந்தவர் அமீர், பவானி ஜோடி. பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி முடிந்த பின்பும் இருவரும் லி வி ங் டு கெ த ர் வாழ்க்கையில் இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகின. அதற்கு ஏற்றார் போல பவானி அமீர் இருவரும் அடிக்கடி நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களை சமூக வலைதள பக்கங்களில் ப தி வி ட் டு வந்தனர்.

பி க் பா ஸ் வீட்டிலிருந்து பி க் பா ஸ் ஜோ டி க ள் நடன நிகழ்ச்சி வரை அமீர் பவானியிடம் பல்வேறு விதமான முறையில் ப் ரொ போ ஸ் செய்து வந்தார் இருப்பினும் பவானி பதில் ஏதும் கூறாமல் இருந்து வந்தார் பவானி. சமீபத்திய எ பி சோ டி ல் அதற்கான மு கூ ர் த் த நாள் வரும் என கூறியிருந்தார் பவானி.

இந்நிலையில் பிரபல தொலைக்காட்சியே பி பி ஜோ டி க ள் நிகழ்ச்சியில் இவர்களது திருமணத்தை முடித்துவைத்துள்ளது. வரும் எ பி சோ டி ல் அமீர் பவானியின் க ழு த் தி ல் தா லி க ட் டி யு ம் நெற்றியில் பொ ட் டு ம் வைத்து ம னை வி யா க ஏற்றுக்கொண்டுள்ளார்.

இதன் புகைப்படங்களும் வீடீயோக்களும் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க பரவி வருகிறது. இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் ப ழ ம் மாறி இருந்துட்டு இப்படி ப ண் ணி ரு க் கு பா ரு ங் க பவானி என க மெ ண் டி ல் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள். ஒரு சிலர் கடைசியில் நடன நிகழ்ச்சிக்காக செய்தது என கூறிவிட போகிறார்கள் எனவும் கருத்துக்களை கூறி வருகிறார்கள்.

Copyright viduppu.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares