“மு ட் டி கி ட் டு நிக்கும் முன்னழகு.. தரமான நா ட் டு க் கட்ட..” – டை ட் டா ன பனியனில் சூ டே ற் று ம் நிவேதா பெத்துராஜ்…!!!

Tamil

ஒரு நாள் கூ த் து திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் ந டிகை நிவேதா பெத்துராஜ். இந்த படம் சுமாரான வெற்றியையே பெற்றது. அதனை தொடர்ந்து டி க் டி க் டி க், தி மி ரு பிடித்தவன், பொதுவாக எம்மனசு தங்கம் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் நிவேதா பெத்துராஜ்.

பின்னர் தமிழில் வாய்ப்புகள் குறையவே தெலுங்கு சினிமா பக்கம் சென்றார் நிவேதா பெத்துராஜ். தெலுங்கில் க வ ர் ச் சி கா ட்ட க ட் டு ப் பா டே இல்லை, படத்துக்கு தேவை என்றால் எவ்ளோ க வ ர் ச் சி வேண்டுமானாலும் கா ட்ட தயாராக இவர்கிறாராம் நிவேதா பெத்துராஜ்.

தமிழில் கடைசியாக நடித்த பொன் மாணிக்கவேல் திரைப்படத்தில் பிரபு தேவாவுடன் சேர்ந்து ப டு மோ ச மா ன ரொ மா ன் ஸி ல் ஒரு பாடலில் நடித்திருந்தார் நிவேதா பெத்துராஜ். சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர்  ச் சி க் கு பஞ்சமில்லாமல் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கு ஷி ப் ப டு  த் து கி றா ர் நிவேதா பெத்துராஜ்.

அந்த வகையில் தற்போது  வெறும் மு ண் டா பனியன் மட்டுமே அணிந்து புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் நிவேதா பெத்துராஜ். இதனை பார்த்த இளசுகள் “மு ட் டி கி ட் டு நிக்கும் முன்னழகு.. தரமான நா ட் டு க் கட்ட..” என க மெ ண் டி ல்  வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright instagram.com

Leave a Reply

Your email address will not be published.