நடிகர் அஜித்தின் மனைவியான ஷாலினியின் தங்கை தான் நடிகை ஷாமிலி. இவர் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக அஞ்சலி எனும் படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். பின்னர் பல படங்களில் கு ழ ந் தை நட்சத்திரமாக நடித்திருந்தார் ஷாமிலி.

இவர் கதாநாயகியாக அறிமுகமான படம் ஓ ய் இந்த தெலுங்கு படம் 2009 ஆம் ஆண்டு வெளியானது என்பது குறிப்பிட வேண்டிய வி ஷ ய மா கு ம். இவர் கடைசியாக நடித்தபடம் 2016 ஆம் ஆண்டு வெளியான வீ ர சி வா ஜி படமாகும்.

இந்த படத்துக்கு பின் நடிப்பதை நிறுத்திவிட்டார் ஷாமிலி  இந்நிலையில் நடிகை ஷாமிலி அடிக்கடி சமூக வலைத்தளங்களில் குட்டையான உ டை க ளை அணிந்து தாராள க வ ர் ச் சி யி ல் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் தற்போது வெளிநாடு சுற்றுலா சென்றுள்ள ஷாமிலி பைசா நகர சா ய் ந் த கோ பு ர த் து க் கு முன் அரைகுறை உடையில் தொ டை தெரிய வீடியோ எடுத்து வெளியிட்டுள்ளார் இதனை பார்த்த இளசுகள் மேல மட்டும்தான்… கீழ ஃபி ரி யா விட்டாங்க போல …! என கமெண்டில் வி ளா சி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shamlee (@shamlee_official)

Copyright instagram.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares