சத்யராஜ் நடிப்பில் வெளியான ஒன்பது ரூபாய் நோட்டு படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை அர்ச்சனா. பின்னர் சிம்பு நடிப்பில் வெளியான வா லு படத்தில் க வு ன் சி ல ர் மனைவியாக நடித்திருந்தார். க ல க ல ப் பு, மதில், ராஜா ராணி போன்ற படங்களில் ஒரு சில கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தார்.

பார்ப்பதற்கு கொ லு கொ ழு வெ ன இருக்கும் இவருக்கும் அமையும் கதாபாத்திரங்கள் சற்றே க வ ர் ச் சி கலந்த கதாபத்திரமாகவே இருந்து வருகிறது. தற்போது சினிமாவில் வாய்ப்பு குறையவே சீரியலில் நுழைந்து கலக்கி வருகிறார்.

இந்நிலையில் வாய்ப்புகளை தக்க வைக்கவும், மீண்டும் வாய்ப்புகளை பெறவும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் கொழுத்த அங்கங்களை க ச் சி த மா க காட்டி புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில் தற்போது தோ ல் நி ற உ ள் ளா டை அணிந்து சட்டையை தி ற  ந் து விட் டு இளசுகளை கி று கி று க் க வைத்துவிட்டார் அர்ச்சனா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “என்னம்மா இப்படி தொ ற ந் து கா மி க் கு ற..?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் அ டி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright Instagram.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares