லாரன்ஸ் ஒரு பாடலில் பாடியிருப்பார் ஆண்கள் இல்லாம குழந்தை பிறக்குது.பிரான்ஸ் நாட்டில் உள்ள ஒரு கிராமத்தில் ஆண்களே கிடையாது இருந்து இந்த கிராமத்தில் உள்ள பெண்கள் குழந்தை பெற்று கொள்கிறார்கள் அது எப்படி என்று தெரியுமா ஒரு வருடம் இரண்டயு வருடம் அல்ல சுமார் 27 வருடங்களாகவே இந்த கிராமத்தில் இப்படி தான் நடந்து வருகிறது.

இதுவரை உங்களுக்கு திருமணம் ஆகவில்லை என்றால் இந்த இடத்திற்கு சென்று நீங்கள் விரும்பும் பெண்ணை திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் அனால் அதற்க்கு அவர்கள் ஒரு விதிமுறைகளை  தொடர்ந்து செய்து வருகிறார்கள் அது என்ன என்று தெரிந்து கொள்ள இந்த விடியோவை முழுவதும் பாருங்கள்.

இந்த கிரத்திற்கு இதுவரைப் யாருமே சென்று எந்த ஒரு பெண்ணையும் திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது தெரிந்து கொள்ள கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள விடீயோவையோ பாருங்கள்.27 வருடமாக இந்த கிராமத்தில்ஆண்கள் இல்லாமல் பெண்களுக்கு எப்படி குழந்தை பி றக்கிறது? உண்மை தெரிந்தால் அ திர்ச்சி..

இதோ அந்த வீடியோ..

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares