ந டிகை ரம்யா கிருஷ்ணன் சுமார் 40 வருடங்களாக தமிழ் சினிமாவில் நடித்து வருகிறார். தற்போது குணச்சித்திர கதாபத்திரிங்களில் நடித்து வரும் இவர் ஒரு காலத்தில் கதாநாயகியாக வலம் வந்து இளம் ரசிகர்கள் க வ  ர் ந் த வ ர்.

ஒரு கட்டத்தில் வாய்ப்புகள் குறையவே சிம்பு, சாம் உள்ளிட்ட இளம் நடிகர்களுடன் ஒரு பாடலுக்கு ஆ டு ம் ந டி கை யா க மாறினார். பின்னர் இவருக்கு மீண்டும் ஒரு க ம் பெ க் கொடுத்தது பா கு ப லி திரைப்படம். இந்த திரைப்படத்துக்கு பின் மீண்டும் பி ஸி யா ன ந டி கை யா க மாறினார் ரம்யா கிருஷ்னன்.

சினிமா மட்டுமல்லாது சீரியல், ரி யா லி ட் டி நிகழ்ச்சிகளில் நடுவர் போன்ற பணியையும் செய்து தான் இன்னும் மீடியாவில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தி கொண்டுள்ளார் ரம்யா கிருஷ்னன். அந்த வகையில் நிகழ்ச்சி ஒன்றிற்கு ச ல் ல டை போன்ற சேலையில் வந்திருந்தார் ரம்யாகிருஷ்ணன்.

அப்போது காற்று சற்றே வே க மா க வீ ச வே சேலை உடலோடு ஒ ட் டி தொ ப் பை, தொ ப் பு ள் கு ழி யை அப்பட்டமாக கா ட் டி விட்டது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “வீ சு ன காத்து வெளிச்சம் போ ட் டு கா ட்டிருச்சு…” என க மெ ண் டி ல் கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhuvi (@bujji5749)

Copyright instagram.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares