ந டிகை ரம்யா பாண்டியன் ஜோ க் க ர் படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானார். அந்த படதுக்கு பின்னர் வேறு எந்த படமும் அமையவில்லை ரம்யா பாண்டியனுக்கு, இப்படியே போனால் வேலைக்கு ஆகாது என மொட்டை மாடியில் இ டு ப் பை கா ட்டி போட்டோ ஷூ ட் எடுத்து இணையத்தையே அ தி ர வைத்தார்.

அதன் பின்னாவது வாய்ப்பு கிடைக்குமா என எதிர்ப்பார்த்த ரம்யாபாண்டியனுக்கு ஏ மா ற் ற மே மி ஞ் சி ய து. யூ டி யூ ப் பேட்டிகள், கல்லூரி விழாக்கள், கடைதிறப்பு விழா என சுற்றி கொண்டிருந்த ரம்யா பாண்டியனை த ட் டி தூ க் கி ய து வி ஜ ய் டி வி.

பி க் பா ஸ், கு க் வி த் கோ மா ளி போனற நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள செய்து மேலும் ரம்யா பாண்டியனுக்கு பிரபலத்தை கொடுத்தது. பின்னர் ஓரிரு படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது, இதில் ரா ம ன் ஆ ண் டா லு ம்,ரா வ ண ன் ஆ ண் டா லு ம் படத்தில் இவரது நடிப்பு பேசப்பட்டது.

தற்போது வாய்ப்புகள் ஏதும் இல்லாத நிலையில் மீண்டும் க வ ர் ச் சி போட்டோ ஷூ ட் பக்கம் திரும்பிய ரம்யா பாண்டியன் சமீபத்தில் இறுக்கமான ஜி ம் உடையில் தொ டை ய ழ கு க ள் தெள்ள தெ ளி வா க காட்டி புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள்  “இந்த போட்டோ தான் ம ண் டை க் கு ள் ள ஓடிட்டே இருக்கு..” என கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

Copyright live90media.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares