தமிழ் சினிமாவில் சேவல் படம் மூலம் அறிமுகமானவர்தான் ந டிகை பூனம் பாஜ்வா. தற்போது வாய்ப்பில்லாமல் சொல்லப்போனால் பீ ல் டு அ வு ட் ஆகிப்போனார் என்றே சொல்லலாம். கடைசியாக கு ப் ப த் து ரா ஜா படத்தில் ஆ ண் ட் டி கதாபாத்திரத்தில் இவரை கண்டது.

தற்போது இவர் வாய்ப்பு கொடுத்தால், கொடுங்கள் இல்லாட்டி போங்க… எனக்கிருக்கு இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் என்பது போல, க வ ர் ச் சி புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை வெளியிட்ட வண்ணம் இருக்கிறார் பூனம் பாஜ்வா. இவருக்கு இவர் நடித்த படங்களால் ரசிகர்கள் சேர்ந்ததை விட இ ன் ஸ் டா கி ரா மி ல் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களால் தான் அதிக ரசிகர்கள் சேர்ந்துள்ளனர்.

அந்த வகையில் தற்போது ஒரு படி மேலே போய் அ க் கு ள் அருகில் கே ம ரா வை வைத்து, அ க் கு ள் அழகை கா ட் டி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் பூனம் பாஜ்வா. இதனை பார்த்த இளசுகள்  அடுத்த கிரண் இவங்கதான் போல…என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

ஆம் ந டிகை கிரண் தற்போதெல்லாம் பி ட் டு ப் ப ட ம் ரே ஞ் சு க் கு ப டு மோ ச மா ன புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை  வெளியிட்டு வருகிறார். அதனாலே இளசுகள் பூனம் பாஜ்வாவை கிரணுடன் ஒப்பிட்டு கூறி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Bajwa (@poonambajwa555)

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares