ந டிகை அனுயா பகவத் இவர் நடிகர் ஜீவா நடிப்பில் வெளியான சிவா மனசுல சக்தி என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானார். முஅத்தால் படத்திலே தி மி று த் த ன மா ன நடிப்பு, ஜீவாவையே க லா ய் க் கு ம் வசனங்களால் ரசிகர்கள் மனதில் ச ட் டெ ன இடம் பிடித்து விட்டார் அனுயா. அடுத்து இவரது படம் எப்போ வரும் என இளம் ரசிகர்களை ஏ ங் க வைத்துவிட்டார் அனுயா.

அதன் பின்னர் நகரம், மதுரை சம்பவம் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் அனுயா. இந்த இருபடங்களிலும் அனுயா எல்லை மீறிய கவர்ச்சியில் நடித்திருந்தார் அனுயா. இதன் பின்னர் இவருக்கு தமிழ் படவாய்ப்புகள் இல்லாமல் போனது, வெகு நாட்களுக்கு பின்னர் விஜய நடிப்பில் வெளியான நண்பன் படத்தில் நடிகை இலியானாவுக்கு அக்காவாக நடித்திருந்தார் அனுயா.

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியின் முதல் சீ ச னி ல் போட்டியாளராக கலந்து கொண்டிருந்தார் அனுயா. அந்த சீ ச னி ல் முதல் ஆளாக பி க் பா ஸ் வீட்டை விட்டு வெளியேறியதும் இவர்தான். பின்னர் தமிழ் சினிமாவில் படங்களில் இதுவரைக்குமே அனுயாவை பார்க்க முடியவில்லை. விசாரித்ததில் பா லி வு ட் பக்கம் செட்டிலாகிவிட்டார் என தெரிகிறது.

பா லி வூ டி ல் தொடர்ந்து அந்த மாறி படங்களில் நடித்து வரும் அனுயா அடிக்கடி சமூக வலைதள பக்கங்களில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில் முன்னழகு எடுப்பாக தெரிய சில செ ல் ஃ பீ புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் அனுயா. இதனை பார்த்த இளசுகள் சிலர் நீங்க அதை பாத்தீங்களா…? என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares