தென்னிந்திய சினிமா உலகில் லே டி சூ ப் ப ர் ஸ் டா ரா க வலம் வருபவர் ந டிகை நயன்தாரா. தற்போது பா லி வூ டி ல் ஷாரூக்கானுடன் ஜ வா ன் எனும் திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார் நயன்தாரா. இதன் மூலம் பே ன் இந்தியா ந டிகையாக மாறியுள்ளார் நயன்தாரா.

பெரும்பாலான ந டிகைகள் சம்பாரிக்கும் பணத்தினை வீடு, நிலம் போன்றவற்றில் போ டு வ து ண் டு. ஆனால் நயன்தாரா, காஜல் அகர்வால், தமன்னா போன்ற ந டிகைகள் தொழிலில் முதலீடு செய்து வருகிறார்கள். சமீபத்தில் நயன்தாரா பிரபல இ றை ச் சி நிறுவனத்தின் பி ரா ண் ட் அ ம் பா சி ட் ட ர் ஆகா நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

திருமணத்துக்கு பின் படங்களில் பி சி யா க நடித்துவரும் நயன்தாரா. தற்போது இ ந் தி யி ல் ஷாரூக்கானுடன் ஜ வா ன் எனும் படத்தில் நடித்து வருகிறார் நயன்தாரா. அடிக்கடி கணவர் விக்னேஷ் சிவனுடன் சேர்ந்து வெளிநாடுகளுக்கு சென்றுவருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

இந்நிலையில் தற்போது குட்டையான ட் ர வு ச ர் அணிந்து கொண்டு ப ள ப ள தொ டை யை காட்டி புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் நயன்தாரா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இப்படி கா ட்டுனா நாங்க எப்படி தூ ங் கு ற து…!” என க மெ ண் டி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares