தமிழ் சினிமாவில் துவக்கத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக படங்களில் அதன் பின்னர் வளர்ந்து முன்னணி பிரபலங்களாக வலம் வருபவர்கள் ஏராளம் அந்த வகையில் தனது திரையுலக வாழ்க்கையை குழந்தை நட்சத்திரமாக துவங்கிய நிலையில் இன்றைக்கு தென்னிந்திய சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக வலம் வருபவர் பிரபல முன்னணி நடிகை மீனா. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி அவர்களுடன் சிறுவயதில் குழந்தையாக இணைந்து நடித்ததை அடுத்து பின்னர் வளர்ந்து

அவருக்கே ஜோடியாக பல படங்களில் நடித்த பெருமை இவருக்கு சேரும். இந்நிலையில் ஹீரோயினாக நடிக்க துவங்கிய ஒரு சில படங்களிலேயே தனது வசீகரமான தோற்றம் கண்ணழகு மற்றும் தேர்ந்த நடிப்பால் பல இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளை கொண்டது மட்டுமின்றி திரையுலகில் பிரபலமானதை அடுத்து தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என பல மொழிப்படங்களில் முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடியாக நடித்துள்ளார். இவ்வாறு பிரபலமாக நடித்து வந்த நிலையில் கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்னர் வித்யாசாகர் என்பவரை காதலித்து

திருமணம் செய்து கொண்டார் மேலும் இவர்களுக்கு நைனிகா என எனும் மகளும் உள்ளார். இதையடுத்து அம்மாவை போல இவரும் குழந்தை நட்சத்திரமாக தளபதி விஜய் நடிப்பில் வெளிவந்த தெறி படத்தில் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் திருமணத்திற்கு பின்னரும் தொடர்ந்து படங்களில் மீனா நடித்து வந்த நிலையில் எதிர்பாரதவிதமாக கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்னர் அவரது கணவர் உடல் நல குறைவு காரணமாக காலமானார். இதையடுத்து சில காலம் தனிமையில் இருந்து வந்த மீனா தற்போது மீண்டும் அதிலிருந்து மீண்டு வந்த பல படங்கள் மற்றும்

நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்டு வருகிறார். இந்நிலையில் அவர் விரைவில் இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொள்ள இருப்பதாக பல தகவல்கள் இணையத்தில் வெளியாகி சர்ச்சையை கிளப்பி வருகிறது. இதையடுத்து இது குறித்து வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ள மீனா அதில் இது போன்ற தகவல்கள் முற்றிலும் வதந்தி மட்டுமே இப்போது நான் எனது முழு கவனத்தையும் சினிமாவில் நடிப்பதில் மட்டுமே செலுத்தி வருகிறேன். மேலும் எனது கணவர் இழப்பையே என்னால் இன்னும் தாங்கி கொள்ள முடியவில்லை அதற்குள் இது போன்ற தகவல்கள் என்னை மேலும் மனதளவில் பாதிக்கிறது என கூறியிருந்தார்……

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares