ஆப்பிள் பெண்ணே எனும் திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் ந டிகை ஐஸ்வர்யா மேனன். கோயம்புத்தூரை சேர்ந்த இவர் அந்த படத்தில் அம்மாஞ்சியாக நடித்திருந்தார். அடுத்தடுத்த படங்களில் க வ ர் ச் சி கா ட் டே ரி யா க உருவெடுத்துளளார்.

இந்த சூழலில் அதிக ரசிகர்களை கொண்ட இளம் ந டிகை யாரென்றால் அது ஐஸ்வர்யா மேனன் தானாம். இவர் சினிமாவில் நடித்ததன் மூலம் ரசிகர்களை உருவாக்கியதை விட சமூக வலைதள பக்கங்களில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு அதன் மூலம் தான் அதிக ரசிகர்களை உருவாக்கியுள்ளார்.

இவருடைய பி ன் ன ழ கு தான் இவருக்கு கி ளா ம ரே என நம்பும் இவர் எப்போதுமே பி ன் ன ழ கை தூ க் க லா க காட்டி புகைப்படங்களை வெளியிடுவது வழக்கம். மேலும் இவர் உ டு த் து ம் உடைகளும் பி ன் ன ழ கை எ டு ப் பா க கா ட் டு ம் விதமாகவே இருக்கும்.

தற்போது முன்னழகில் வை ர ம் ப தி த் த து போல இருக்கும் டி சை னி ல் உடலோடு ஒட்டிய ஆடையில் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் ஐஸ்வர்யா மேனன். இதனை பார்த்த இளசுகள் “இதுக்கு பேருதா வைரம் பா ஞ் ச க ட் டை யோ…!” க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares