ச ன் டி வி யி ல் கா மெ டி டை ம் நிகழ்ச்சி மூலம் தொகுப்பாளினியாக பணியை தொடங்கியவர்  அர்ச்சனா. பின்னர் ஸ்வர்ணமால்யா விட்டுச்சென்ற இளமை புதுமை நிகழ்ச்சியையும் தொகுத்து வழங்கினார் அர்ச்சனா.

இவர் தொகுப்பாளினி மட்டுமல்லாது சிறந்த ந டிகையும் ஆவார் சீரியலில் நடித்துள்ளார் அதுமட்டுமின்றி சிவகார்த்திகேயனின் டா க் ட ர் படத்திலும் இவரது மகளுடன் சேர்ந்து அருமையாக தனது நடிப்பை கொடுத்திருந்தார் அர்ச்சனா.

தற்போது ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் சில நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கியும் சில நிகழ்ச்சிகளுக்கு நடுவராகவும் செயல்பட்டு வருகிறார் அர்ச்சனா. அப்படி நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கும் பொது இ டு ப் பு தெரிய சில புகைப்படங்களை கி ளி க் செய்து நெ ட்டிசென்கள் இணையத்தில் உ ல வ விட்டுள்ளனர்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஐ யோ… என்ன Structure டா இது…? த ளு க் கு மொ லுக்குனு தா று மா றா தெரியுதே” என க ண் ணா பி ன் னா வெ ன வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares