பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் ம க ரா சி என்ற சீரியலில் வி ல் லி யா க நடித்திருந்தார்  வந்தனா மைக்கேல். மேலும் பிரபலமாக ஹி ட் ட டி த் த பல சிரியல்களிலும் வி ல் லி யா க நடிப்பில் து வ ம் ச ம் செய்தவர் ந டிகை வந்தனா.

ஆரம்பத்தில் இவர் நடிக்க தொடங்கிய சீரியல் ஆனந்தம் சீரியல்தான் அதன் பிறகு கல்யாணம் முதல் காதல் வரை சீரியலில் வி ல் லி யா க நடிக்க ஆரம்பித்து ரசிகர்களை ஒரு மி ர ட் டு மி ர ட் டி விட்டார் என்றே சொல்லலாம் அந்தளவுக்கு வி ல் ல த் த ன த் தை நடிப்பில் காட்டியிருந்தார்.

தொடர்ந்து மெல்ல திறந்தது கதவு சீரியலிலும் வி ல் லி யா க வே நடித்து அ ச ர வைத்தார். பார்ப்பதற்கு பக்கா ஹீ ரோ யி ன் மெ ட் டீ ரி ய ல் போல இருந்தாலும் வி ல் லி  யா க வே தனது நடிப்பை காட்டி அ ச ர வைத்தார் வந்தனா மைக்கேல்.

சீரியல்களில் புடவை சகிதமாக தோன்றும் இவர் சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி கு தி ரை யா க வே வலம் வருகிறார் சமீபத்தில் ஸ் லீ வ் லெ ஸ் ஜா க் கெ ட் டி ல் சற்றே உடல் எடை கூடி பு சு பு சு வெ ன இருக்கும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் வந்தனா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “பாக்கவே சும்மா கு  ம் மு ன் னு இருக்காங்க…!” என கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares