பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான கல்யாணம் முதல காதல் வரை எனும் சீரியலில் நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானவர் ந டிகை ஸ்யமந்தா கிரண். இன்றளவும் சீரியல்களில் நடித்து வரும் ஸ்யமந்தா இன்னும் திருமணம் செய்து கொள்ள வில்லை.

இது குறித்து இவரிடம் கேட்ட போது நான் சி ங் கி ளா க தான் இருக்கிறேன். எனக்கு பிடித்தமானவரை இதுவரை நான் பார்க்கவில்லை. என்னிடம் யாரேனும் பிடித்திருக்கிறது என கூறினால் ஒரு வேலை எனக்கும் பிடித்திருந்தால் ஓ கே சொல்லுவேன்.

மேலும் காதலித்துதான் திருமணம் செய்வேன் என கூறியிருந்தார் ஸ்யமந்தா. படப்பிடிப்பு இல்லாத சமயங்களில் வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுலா செல்வதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் ஸ்யமந்தா. அந்த வகையில் தற்போது சமீபத்தில் வெளிநாடு சுற்றுலா சென்றுள்ளார் ஸ்யமந்தா.

அங்கு குட்டையான க வு ன் அணிந்து கொண்டு மு ர ட் டு தொ டை யை காட்டி புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் ஸ்யமந்தா. இதனை பார்த்த இளசுகள்  “மொ ர ட் டு க ட் ட…” என க மெ ண் டு க ளி ல் மு ன கி வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares