பிரபல இயக்குனர் அகத்தியனின் மகள் தான் ந டிகை விஜயலட்சுமி. இவர் சென்னை 28 படத்தின் முதல் பாகத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானார். அதனை தொடர்ந்து ஓரிரு படங்களில் நடித்திருந்தாலும் பெரிதாக பிரபலமடையவில்லை.

தற்போது சீரியல்களில் கவனம் செலுத்தி நடித்து வரும் இவரை பிரபலமாகியது அர்ஜுன் தொகுத்து வழங்கிய ச ர் வை வ ர் நிகழ்ச்சி தான். இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு 1 கோடி ரூபாய் பரிசையும் வென்றார் விஜயலட்சுமி.

பள்ளி காலத்து நணபனான பெ ர் ரோ ஸ் என்பவரை திருமணம் முடித்த விஜயலட்சுமி தற்போது ஒரு குழந்தைக்கும் தாயாக உள்ளார். சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் டி வா க இருந்துவரும் இவர் அவ்வப்போது க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் தற்போது கடற்கரையில் மே லா டை யை தி ற ந் து வெறும் டா ப் ஸ் மட்டுமே அணிந்து புகைப்படங்களை இறக்கி ரசிகர்களை தி க் கு மு க் கா ட வைத்துவிட்டார். இதனை பார்த்த இளசுகள் படத்துல கூட இந்தளவுக்கு கா மி க் க லை யே…! என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares