சாதாரணமாக சின்ன சின்ன விசயங்கள் கூட இன்று அநேகருக்கு தெரியாத விசயங்கள் ஆகி விட்டன. இதை வைத்து இந்த மாதிரியெல்லாம் செய்ய முடியுமா, இது நமக்கு தெரியாமல் போய் விட்டதே என்று சிந்தி க்கும் அதே நேரம் எப்திரைப்பாடி இந்த மாதிரியெல் லாம் யோசி க்கிறார் கள் என்று வி ய க்கும் அளவிற்கு உலகம் வளர்ந்து வருகிறது.

அறிவாளிகளும் திரைப்பாடைப்பாளி களும் நாளு க்கு நாள் வளர்ந்து வரும் நவீன உலகில் நாமெல்லாரும் வாழ்ந்து வருகின்றோம், ஒவ்வொரு நாளும் உலகில் மூலையில் எங்காவது ஒரு புதிய கண்டு பிடிப்பு உருவாக்கிய வண்ணம் தான் உள்ளன

ஆனால் இன்றைய சூழலில் அதை அறிந்துகொள் வது சற்று சிரமாக உள்ளது, ஏனெனில் எண்ணற்ற கண்டு பிடிப்புக்கள் நாள்தோறும் வந்த வண்ணம் தான் உள்ளன. கடவுளின் திரைப்பாடைப்புகளில் மனிதன் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்திரைப்பாடுகிறான்.

சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை மனிதன் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் தானி ஈடு திரைப்பாடுத்தி நாள் தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகின்றான். அந்தளவிற்கு விஞ்ஞான வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது

இன்றைய உலகில் காணப்திரைப்பாடும் யாவுமே மாற்றத்தினை நோக்கி தான் பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, மாற்றம் மட்டும் தான் மாறாதாது என்று கூறுமளவிற்கு இன்றைய நவீன உலகத்தின் வளர்ச்சி முன்னேறி வருகிறது, இன்றைய காலகட்டத் தில் நாளுக்கு நாள் புதிய பல விடயங் களை இணைய தளங்களில் காணவும் அவதானிக்கவும் முடிகிறது.

ஒரு நிமிடம் செலவழித்து இந்த காட்சியை பாருங்க !! தென்னை வளர்ப்பின் மூலம் எப்திரைப்பாடி அதிக லாபம் ஈட்டுகின்றார்கள் என்று பாருங்கள் தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்திரைப்பாட்டுள்ளது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares