நீங்கள் சம்பாதித்த அனைத்து பணத்தினையும் ஒரு நொடியில் செலவிடுகிறின்றதா.பணத்தின் முக்கியத்தை அறிந்தவர்கள் அதை சேமிக்கிறார்கள், அதையெல்லாம் செலவிட வேண்டிய அவசியத்தை உணரவில்லை.உங்கள் ராசி அடையாளம் நீங்கள் எந்த வகைக்குள் வருகிறீர்கள் என்பதை ஜோதிடத்தின் உதவியுடன் கூற முடியும்.இக்கட்டுரையில் பணத்தை நிர்வகிப்பதில் மிகவும் மோசமாக இருக்கும் நபர் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

தனுசு

தனுஷியர்கள் மிகவும் கடின உழைப்பாளிகள், எனவே, பணம் பெறுவது அவர்களுக்கு மிகவும் கடினம் அல்ல. இது முக்கிய பிரச்சினை. அவர்கள் வேடிக்கையாகவும் சாகசமாகவும் ஏதாவது செய்வதற்கு முன்பு அவர்கள் இருமுறை யோசிக்க மாட்டார்கள். பெரிய வங்கிக் கணக்குகளை விட அனுபவத்தைக் கொண்டவர்கள் அவர்கள்.

மீனம்

மீனம் என்பது வீடற்ற ஒருவருக்கு தங்கள் கடைசி சில வருவாயை மனமுவந்து கொடுக்கக் கூடிய நபர்களின் வகையாகும். அதாவது ஒரு சில நாட்களுக்கு அவர்கள் பணம் இல்லாமல் இருக்க வேண்டியிருக்கும். மீனம் தன்னலமற்றது. அவை எப்போதும் மற்றவர்களுக்கு முதலிடம் தருகின்றன. அது நிதி ரீதியாக எந்த அர்த்தமும் இல்லை என்றாலும். அவர்கள் எப்போதும் தொண்டுக்கு நன்கொடை அளித்து, ஏழைகளுக்கு பணம் தருகிறார்கள். பணத்தைப் பற்றி அவர்களுக்கு பிடித்த விஷயம் என்னவென்றால், மக்களுக்கு உதவுவது.

கும்பம்

கும்பம் புதிய தொழில்நுட்பத்தை எதிர்க்க முடியாது, எதிர்க்காது. புதிய தொலைபேசி தொடங்குவதற்கு முந்தைய நாள் இரவு அவர்கள் வரிசையில் காத்திருப்பார்கள். அவர்கள் தங்கள் ஆராய்ச்சியைச் செய்வார்கள், புதிதாக ஒருவர் கிடைக்கும்போது, அவர்கள் அதைப் பெற விரும்புவார்கள். இதன் பொருள், அவர்களின் பணம் அனைத்தும் விரைவான நொடியில் போய்விட்டது. முதலீட்டு கணக்கை விட புதிய கணினி அவர்களுக்கு இருக்கும். அவர்களின் நிதி விஷயத்தில் மிகவும் முரணாக இருக்கின்றன.

சிம்மம்

சிம்ம ராசி நேயர்கள் அவர்களின் செலவினங்களில் கவனமாக இருக்க கடுமையாக முயற்சி செய்கிறார். ஆனால் அவர்கள் பெரும்பாலும் பரிசுகளுடன் தண்டவாளத்தை விட்டு வெளியேறுகிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் நண்பர்களுக்கும் குடும்பத்தினருக்கும் தங்களை கூட பெரிய பரிசுகளை வழங்குவதை விரும்புகிறார்கள். சிம்மம் மலிவான பொருட்களை வாங்குவதில்லை, அவை எப்போதும் வரிக்கு மேலே இருக்கும் ஏதாவது ஒன்றை நோக்கி செல்கின்றன.

துலாம்

துலாம் மிகவும் தாராளமாக இருக்கும். ஆனால் அவர்களின் தாராள மனப்பான்மை மக்களால் விரும்பப்படுவதிலிருந்து வருகிறது. அவர்கள் தங்கள் பணத்தின் ஒரு தடயத்தை வைத்திருக்க முயற்சி செய்கிறார்கள், ஆனால் விஷயங்கள் எப்போதுமே வந்து அவை செலவினங்களை முடிக்கின்றன. அவை எப்போதும் ஒவ்வொரு மாதத்தின் முடிவிலும் உடைக்கப்படுகின்றன. ஆனால் அவர்கள் ஒருவருக்கு உதவும்போது அல்லது வேடிக்கையாக ஏதாவது செய்யும்போது அது அவர்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares