தமிழ் சினிமாவில் வ ரு த் த ப் ப டா த வா லி ப ர் சங்கம் படத்தின் மூலம் துணை ந டிகையாக நடிகர் சூரிக்கு ஜோடியாக நடித்தவர் ந டிகை ஷாலு சம்மு. சினிமாவில் துணை ந டிகையாக தொடர்ந்து நடித்து வரும் இவர் இணையத்தில் செம்ம ஆ க் ட் டி வ்.

தமிழுக்கு எண்  ஒன்றை அ ழு த் த வு ம், இரண்டாம் கு த் து, மி ஸ் ட ர் லோ க் க ல் போன்ற படங்களில் சிறு சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார் ஷாலு சம்மு. என்னதான் துணை ந டிகையாக படங்களில் நடித்திருந்தாலும் ரசிகர்களிடையே முன்னனி ந டிகை ரே ஞ் சு க் கு பிரபலமாகத்தான் இருந்து வருகிறார்.

அதற்கு முக்கிய கரணம் இவரது இ ன் ஸ் டா பக்கம் சென்றால் அங்கு நிரம்பி வழியும் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்கள் என்றால் அது மிகையாகாது.  அன்றாடம் க வ ர் ச் சி உடைகளை போட்டுகொண்டு கி ளு கி ளு ப் பா ன பதிவுகளை வெளியிட்டு வரும் இவர் தற்போது டா ப் ஆ ங் கி ளி ல் முன்னழகு தெரிய வீடியோ பதிவு ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “மேல இருந்து கீழ பாத்தா எல்லாமே தெரிது…!”  என கு சு ம் பா க க மெ ண் டி ல் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். இந்த இ ன் ஸ் டா கி ராம் வீடியோ தற்போது இணையத்தில் தீ யா ய் ப ர வி கொண்டுள்ளது.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares