ந டிகை அமலாபால் நடிப்பில் வெளியாகியுள்ள வி க் டி ம் என்ற வெ ப் சீ ரி ஸ் சினிமா ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இந்த சீ ரி ஸ் ல் நடித்துள்ள பல ந டிகைகளும் தை ரி ய மா ன கதாபாத்திரத்தில் கி ளா ம ரா க நடித்திருக்கிறார்கள்.

இதில் சொல்ல வேண்டுமானால் பிரியா பவானி சங்கர் இதுவரை காட்டாத ப டு மோ ச மா ன க வ ர் ச் சி யா ன உடையணிந்து சில காட்சிகளில் நடித்துள்ளார். மேலும் தன்னுடைய டி ஷ ர் ட் டை க ழ ட் டி உள்ளிருக்கும் ப் ரா வை அழகாக க ழ ட் டி எடுக்கும் அமலாபாலின் வீடியோ ஒன்று சில தினங்களுக்கு முன் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

இந்நிலையில் உள்ளாடை அணியாமல் தன்னுடைய முன்னழகில் அந்த பகுதி அ ப் ப ட் ட  மா க தெரிய போ ஸ் கொடுத்துள்ள புகைப்படங்கள் தற்போது வெளியாகை வை ர லா கி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இவங்கள யாராச்சும் Control பண்ணுங்க பா” என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares