“ஐ யோ பாக்குறப்பவே மூச்சு மு ட் டு தே…!” – ம ல் லா க் க படுத்தபடி மொத்தத்தையும் காட்டி மி ர ள விடும் கீர்த்தி சுரேஷ்…!!!

Tamil

விக்ரம் பிரபுவின் இது என்ன மா ய ம் திரைப்படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை கீர்த்தி சுரேஷ். பின்னர் தமிழ் சினிமாவின் உச்ச நச்சத்திரங்களுடன் ஜோடி போட்டு நடித்து முன்னணி ந டிகையாக வலம் வந்து கொண்டுள்ளார்.

இவருக்கு நடிக்கவே தெரியாது என வி ம ர் ச ன ம் வைத்தவர்களுக்கு ந டி கை ய ர் திலகம் படத்தின் மூலம் ந டிகை சாவித்திரியாகவே நடிப்பில் வாழ்ந்துகாட்டி வா ய டை க் க வைத்தார் கீர்த்தி சுரேஷ். தற்போது சமீபத்தில் வெளியான சா ணி க் கா கி த ம் படத்திலும் நடிப்பில் ஒரு மி ர ட் டி விட்டார் கீர்த்தி சுரேஷ்.

இந்நிலையில் சமீப காலமாக கீர்த்தி சுரேஷுக்கும் பிரபல அ ர சி ய ல் பிரமுகரின் மகனுக்கும்  திருமணம் நடைபெற உள்ளதாக சமூக வலைதள பக்கங்களில் தகவல்கள் க சி ந் து வருகின்றது. ஆனால் இன்னும் அ தி கா ர பூ ர் வ மா ன அறிவிப்பு வெளியாகவில்லை.

தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மொழி படங்களிலும் நடித்து வருகிறார் கீர்த்தி சுரேஷ். இந்நிலையில் தெலுங்கு படமொன்றில் இ று க் க மா ன டீ ஷ ர் ட் அணிந்து ம ல் லா க் கா படுத்தபடி சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஐ யோ பாக்குறப்பவே மூச்சு மு ட் டு தே…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

Leave a Reply

Your email address will not be published.