தொடக்க விழாவுக்கு கன்னியாகுமரி சென்ற ஜி.பி.முத்து, முக்கிய நடிகர்களுடன் கூடியிருந்த கூட்டத்தைப் பார்த்து ஆச்சரியப்பட்டார். அவர் ஆரம்பத்தில் டிக்டாக் செயலி அடிமையாக இருந்தார், ஒரு நாளைக்கு 80 வீடியோக்களை வெளியிடுகிறார். பின்னர், டிக் டோக் மூடப்பட்ட பிறகு, அவர் ரீலின் வீடியோக்களை இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் யூடியூப்பில் பதிவேற்றினார். யூடியூப் பக்கத்தைத் தொடங்கியபோது, ​​எனது ரசிகர்களிடமிருந்து கடிதங்கள் மற்றும் பரிசுகளைப் பெற்றேன். பல கடிதங்கள் நகைச்சுவையாகவும், சில அநாகரிகமாகவும் இருந்ததால் அந்த வீடியோவை பலர் பார்த்தனர்.

குறுகிய காலத்தில் மிகவும் பிரபலமாகி, பிக்பாஸ் சீசன் 6ல் முதல் போட்டியாளராக ஜி.பி.முத்துவுடன் இணையும் வாய்ப்பைப் பெற்றார். ஆனால் இரண்டாவது வாரத்தில் அவர் வீட்டை விட்டு வெளியேறினார். பணம், புகழைக் காட்டிலும் என் குடும்பம் முக்கியம், மன அழுத்தத்தில் இருந்ததால் என்னை அனுப்பிவிடுங்கள் என்று சொல்லி வீட்டை விட்டு வெளியேறினேன். நிறுவனத்தை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, அவர் சிறப்பு விருந்தினராக பல நிகழ்ச்சிகளில் தோன்றினார்.

இந்நிலையில், இன்று கன்னியாகுமரியில், டயர் கடை திறப்பு விழாவுக்கு, அவரை காண ஏராளமானோர் குவிந்தனர். முக்கிய நடிகர்களுடன் கூட்டம் அலைமோதியது. இந்த வீடியோவை யூடியூப்பில் ஜி.பி.முத்து வெளியிட்டுள்ளார். அந்த வீடியோவையும் பாருங்கள்!

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares