காதலில் வி ழு ந் தே ன் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை சுனைனா. இதுவே ச ன் பி க் ச ர் ஸ் வெளியிட்ட முதல் படமாகவும் அமைந்தது. வி ம ர் ச ன ரீ தி யி ல் சுமாரான படமாக அமைந்தாலும் வசூலில் கல்லா கட்டியது இந்த படம்.

மேலும் இந்த படத்தில் இடம் பெற்ற அனைத்து பாடல்களுமே வெற்றி பெற்றன. இந்த படத்தை தொடர்ந்து மீண்டும் நகுடன் சேர்ந்து மாசிலாமணி எனும் படத்தில் நடித்திருந்தார் சுனைனா. பின்னர் வம்சம், யாதுமாகி, தெறி, என்னை நோக்கி பா யு ம் தோ ட் டா, கா ளி போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் சுனைனா.

தற்போது நடிகர் விஷால் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ல த் தி என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார் சுனைனா. அடிக்கடி தன்னுடைய சமூக வலைதள பக்கத்தில் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் சுனைனா,

அந்த வகையில் தற்போது ஈர உடையில் சொ ட் ட சொ ட் ட நனைந்த சட்டையை அணிந்து கொண்டு கடற்கரையில் க வ ர் ச் சி தேவதையாக குத்த வைத்திருக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை வெளியிட்டுள்ளார் சுனைனா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “உள்ள உள்ளதெல்லாம் ஒ ழி வு மறைவில்லாமல் தெரியுதே…!” என வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares