சமீப காலமாக சீரியல் ந டிகைகள் சினிமா  நடிகைகளையே மிஞ்சுமளவு  க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிட்டு ரசிகர்களை அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி வருகிறார்கள். தங்களை பிரபலப்படுத்திக்கொள்ள சமூக வலைதள பக்கங்களை எவ்வளவு பயன்படுத்த முடியுமோ அவ்வளவு பயன்படுத்தி வருகிறார்கள்.

அந்த வகையில் சீரியல் மட்டும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்டு பிரபலமானவர் ந டிகை ஹாசினி. சீரியலில் குடும்ப பாங்காகவும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி கு தி ரை யா க வு ம் வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறார் ஹாசினி.

10 வருடமாக ரே டி யோ  ஜா க் கி யா க பணியாற்றி வந்த ஹாசினி தற்போது சீரியலில் தனக்கென ஒரு தனி முத்திரையை பதிக்க முயன்று வருகிறார். இந்நிலையில் தன்னுடைய தொ டை ய ழ கு முழுமையாக தெரிய படு க வ ர் ச் சி யா ன போ ஸி ல் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் ஹாசினி.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “கே ம ரா மே ன் குடுத்து வச்சவன்… பாத்தாலே ஜி வு ன் னு ஏறுது”  என க மெ ண் டு க ளி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares