சீரியலில் நடித்து பலராலும் அறியப்பட்ட நடிகையாக பிரபலமானவர் ந டிகை நீபா. சின்னத்திரையில் மட்டும்மல்லாது சில திரைப்படங்களிலும் க வ ர் ச் சி சார்ந்த வேடங்களில் நடித்துள்ளார் ந டிகை நீபா.

சின்னத்திரையில் குடும்ப பங்காக நடித்துவிட்டு திரைப்படங்களில் க வ ர் ச் சி வேடங்களில் நடித்து வருகிறீர்களே என ரசிகர்கள் வி னா எழுப்பவே, அதற்கு நீபா தனது அப்பாவின் உடல்நிலை தி டீ ரெ ன சரியில்லாமல் போனதால் அதற்கு பெரிய தொகை தேவைப்பட்டது.

அந்த மாறி நடித்தால் தான் அதிக பணம் கிடைக்கும் என்றதால் அதுபோல நடித்ததாக கூறியிருந்தார். எனக்கு மட்டுமல்ல அப்படி க வ ர் ச் சி யா க நடிக்கும் ஒவொருவரின் பின்னாலும் ஒரு கதை இருக்கும் என கூறியிருந்தார் நீபா.

சமீபத்தில் ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் குழந்தைகளுக்கான விளையாட்டு நிகழ்ச்சியில் தனது குழந்தையுடன் கலந்து கொண்டிருந்தார் நீபா. தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை அடிக்கடி வெளியிடுவது வழக்கம்.

அந்த வகையில் தற்போது மேலாடையை இறக்கி விட்டபடி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டிருந்தார் நீபா. இதனை பார்த்த இளசுகள்  “இத காட்டியே நம்மள ம ய க் கு றா ங் க ளே” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamizhakam (@tamizhakam_india)

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares