சும்மா ஜி வ் வு ன் னு ஏ றுதே…! சேலைய வி ல க் கி டா ட் டூ வை காட்டி… கி க் ஏ த் தி ய இளம் ந டிகை…!!!

Tamil

இலங்கையை பூர்வீகமாக கொண்டவர் காயத்ரி ஷான், இவர் முதலில் பிரபலமடைந்தது ம் யூ சி க் க லி ஆ ப் மூலமாகத்தான். அதனை தொடர்ந்து இலங்கையில் குறும்படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது. அதன் மூலம் அப்படியே சினிமாவுக்கு வந்துவிட்டார் காயத்ரி ஷான்.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் இவர் அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை தன்வசப்படுத்தி வைத்துள்ளார். சில மாதங்களுக்கு முன் விஜய் வெளியான பீ ஸ் ட் படத்தில் கூட ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருப்பார் காயத்ரி ஷான்.

இந்நிலையில் தற்போது சேலைய தூ க் கி கெண்டை காலில் போட்டிருக்கும் டா ட் டூ தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் காயத்ரி ஷான். இத்தனை பார்த்த இளசுகள் “சும்மா ஜி வ் வு ன் னு ஏ று தே…!” என க மெ ன் டு ல் க ளி ல் முனகி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.