பிரபல செய்தி சேனலில் செய்திவாசிப்பாளராக இருந்து பின்னர் குறும்படம், சின்னத்திரை என வளர்ந்து தற்போது தமிழ் சினிமாவில் முன்னனி நாயகிகளுள் ஒருவராக திகழ்ந்து வருகிறார் ந டிகை பிரியா பவானி சங்கர்.

கைவசம் அரை ட ஜ ன் படங்களை வைத்திருக்கும் பிரியா பவானி சங்கர். தற்போது தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.  அதனை தொடர்ந்து அகிலன், பொம்மை, ருத்ரன்,பத்து தல, இந்தியன்2, உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து கொண்டுள்ளார் பிரியா பவானி சங்கர்.

இந்நிலையில் வி க் டி ம் என்ற வெ ப் சீ ரி ஸ் தொடரில் நடித்துள்ள ப்ரியா பவானி சங்கர் இதுவரை இல்லாத தை ரி ய மா ன காட்சிகளில் நடித்துள்ளாராம். இந்த வெ ப் சீ ரி ஸ் ல் எடுக்கப்பட்ட சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

அதில் வெறும் ப் ரா மட்டுமே அணிந்தபடி சில காட்சிகளில் நடித்துள்ளார் ப்ரியா பவானி சங்கர். இதனை பார்த்த இளசுகள் இவங்களா இப்படி நடிச்சிருக்காங்க என அ தி ர் ச் சி யி ல் வாயை பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares